Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอ forex overdrive ใครมีมั่ง  (Read 41219 times)

TvT

• Full Member
ขอ forex overdrive ใครมีมั่ง
« on: ตุลาคม 24, 2010, 05:30:24 pm »
ตามชื่อหัวข้อครับ ใครมีเอามาปล่อยที

samuraiX

• Newbie
  • *
Re: ขอ forex overdrive ใครมีมั่ง
« Reply #1 on: ตุลาคม 25, 2010, 11:20:26 am »
http://www.4shared.com/file/255023441/9cdc0895/Forex_Overdrive.html
อันนี้ใช้ไหมครับ

TvT

• Full Member
Re: ขอ forex overdrive ใครมีมั่ง
« Reply #2 on: ตุลาคม 25, 2010, 03:18:47 pm »
http://www.4shared.com/file/255023441/9cdc0895/Forex_Overdrive.html
อันนี้ใช้ไหมครับ

อันนี้เอาไปเหิดแล้วไม่ซื้อขายนิครับ มีใครซื้อมาจริงมั่งเอามาแจกหน่อย

Brandy

• Newbie
  • *
  • เทรดเดอร์อิสระ
    • digitalskycapital.com
« Reply #3 on: ธันวาคม 12, 2010, 01:50:56 pm »
เทรดน้อยครับแต่ชัวทีเดียวมี TrailingStop ด้วย แถมกราฟแรง TP สามารถขยับออกเพิ่มกำไรได้อีก   ตัวนี้  ใช้ทุนน้อย ราว $150 ซื้อมาได้ซักพักแล้ว สนใจเมลมาคุยนะครับ ตอนนี้แก้ไขให้ใช้รันได้หลาย Acc แล้ว (ใช้ทุนน้อยผลตอบแทนก็น้อยตามแต่ในส่วนตัวมันไม่ทำให้เจ้งก็โอเคครับ) เมลมาคุยครับ yainarak@hotmail  อ้อ ไม่ต้องห่วงครับไม่ขาย แต่ไม่อยากให้เกลื่อน เลยจะให้แต่คนที่สนใจ

eatrading88

• Newbie
  • *
« Reply #4 on: ธันวาคม 14, 2010, 12:08:54 am »
อิอิ  ;D ;D ;D

เวิกจิงครับ ตัวนนี้ แต่ออเดอร์น้อย

ถ้าจิงๆซื้อไลน์เซน ผมว่าจะเวิก  ;D ;D

Brandy

• Newbie
  • *
« Reply #5 on: มกราคม 01, 2011, 02:31:03 pm »
ตอนนี้ หยุดแจกแล้วนะครับ พอดีเน็ตมีปัญหา เลยส่งยาก ส่วนใครที่จะสอบถามรายละเอียดสามารถสอบถามได้ครับ

dragon

• Guest
« Reply #6 on: มกราคม 03, 2011, 08:09:43 pm »
ตอนนี้ หยุดแจกแล้วนะครับ พอดีเน็ตมีปัญหา เลยส่งยาก ส่วนใครที่จะสอบถามรายละเอียดสามารถสอบถามได้ครับ
ผมอยากได้มากเลยครับ ea ตัวนี้ท่านแจกใครไปครับไปขอจากคนนั้นได้ไหมครับ

Brandy

• Newbie
  • *
« Reply #7 on: มกราคม 08, 2011, 08:11:41 pm »
ผมอยากได้มากเลยครับ ea ตัวนี้ท่านแจกใครไปครับไปขอจากคนนั้นได้ไหมครับ

อิอิ ผมอัพโหลดฟายไม่ได้ครับ ขอโทษที เจ้าของกระทู้นี้ก็น่ามีนะครับ หลายท่านเลย ผมพยายามให้ครบทุกคน มีบางคนเท่านั้นที่ ส่งเมลมาตอนหลังๆ ช่วงที่ส่งไม่ได้แล้ว ทิ้งเมลไว้ครับ ยังไง ถ้าแก้ไขแล้วจะลองส่งไปให้

dragon

• Guest
« Reply #8 on: มกราคม 10, 2011, 08:13:53 pm »

อิอิ ผมอัพโหลดฟายไม่ได้ครับ ขอโทษที เจ้าของกระทู้นี้ก็น่ามีนะครับ หลายท่านเลย ผมพยายามให้ครบทุกคน มีบางคนเท่านั้นที่ ส่งเมลมาตอนหลังๆ ช่วงที่ส่งไม่ได้แล้ว ทิ้งเมลไว้ครับ ยังไง ถ้าแก้ไขแล้วจะลองส่งไปให้
ครับท่านเมล์ผม bestdragon38@gmail.com  ขอบคุณครับ

Brandy

• Newbie
  • *
« Reply #9 on: มกราคม 30, 2011, 08:50:16 am »
ตอนนี้ มีเวอร์ชั่น 4 มาแล้วนะครับ ถ้าไลเซ่นอัพออนไลเลย ตอนนี้เอา .dll กับ ฟายมันออกมาแล้วแต่ติดแอ็คเค้าอยู่ อิิอิ ใครพอแก้ได้ บอกหน่อยนะครับ V4 จะสามารถเพิ่มจำนวนออเดอร์ได้ทำให้เปิดออเดอร์มากขึ้น เทรดมากขึ้นเป็นเท่าตัวครับ น่าใช้ขึ้นมาหน่อย

Coke

• Newbie
  • *
« Reply #10 on: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:51:15 am »
ไม่ทราบว่าตัวที่หาใช่ตัวนี้รึเปล่า ลองดูรูปก่อนแล้วกัน

ใช้กับ E/U กับ G/U  TF  M5

ได้มาเหมือนกัน ยังไงลองใช้ดูแล้วกัน น๊า

## ตัวนี้เข้าเทรดค่อนข้างชัวร์ ได้กำไรตลอด แต่ว่ามันไม่ค่อยเทรดนะสิ ถ้าเทรดบ่อยอีก นิด ok เลย ##

### ยังไงถ้าท่าน Admin ผ่านมารบกวนเอาไป โมดิฟาย หรือใครก็ได้ ให้มันเทรดบ่อยกว่านี้สักนิดจะดีมากเลย ###

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ  (จะได้มีEAดีๆไว้ใช้) :D :D :D :D :D

sakeshima

• Newbie
  • *
« Reply #11 on: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:41:55 pm »
ไม่ทราบว่าตัวที่หาใช่ตัวนี้รึเปล่า ลองดูรูปก่อนแล้วกัน

ใช้กับ E/U กับ G/U  TF  M5

ได้มาเหมือนกัน ยังไงลองใช้ดูแล้วกัน น๊า

## ตัวนี้เข้าเทรดค่อนข้างชัวร์ ได้กำไรตลอด แต่ว่ามันไม่ค่อยเทรดนะสิ ถ้าเทรดบ่อยอีก นิด ok เลย ##

### ยังไงถ้าท่าน Admin ผ่านมารบกวนเอาไป โมดิฟาย หรือใครก็ได้ ให้มันเทรดบ่อยกว่านี้สักนิดจะดีมากเลย ###

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ  (จะได้มีEAดีๆไว้ใช้) :D :D :D :D :D

ขอบคุณมากๆเลยครับ รอมานานมากๆเลยตัวนี้ อิอิ

ใครมีตัว v4 รบกวนขอหน่อยนะครับ จะลองเอาไปโมดู

Brandy

• Newbie
  • *
« Reply #12 on: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 06:52:52 pm »
อันนี้ ท่านแอดมินกรุณาปลดล็อกให้แล้วครับ มาจากตัวต้นแบบที่ซื้อมาเลย รัน TF M5 EU,GU ผมใช้ค่าเดิมครับ จะแก้หน่อยบางครั้งก็ แค่ SL แนะนำระนที่บัญชีแบบ ดอลล่าทุน $150-200 ครับ Lot = 0.01 MM = f ถ้าทุนน้อยๆ ถ้าทุนมาก ซัก $300 > ก็เปิด MM = t ได้เลย

dragon

• Guest
« Reply #13 on: มีนาคม 05, 2011, 01:07:49 pm »
อันนี้ ท่านแอดมินกรุณาปลดล็อกให้แล้วครับ มาจากตัวต้นแบบที่ซื้อมาเลย รัน TF M5 EU,GU ผมใช้ค่าเดิมครับ จะแก้หน่อยบางครั้งก็ แค่ SL แนะนำระนที่บัญชีแบบ ดอลล่าทุน $150-200 ครับ Lot = 0.01 MM = f ถ้าทุนน้อยๆ ถ้าทุนมาก ซัก $300 > ก็เปิด MM = t ได้เลย
ตัวนี้ v4 หรือว่าตัวก่อนหน้านี้ครับ แล้วจากผลของมันนี่มันเทรดค่อนข้างแม่นไหมครับ

Brandy

• Newbie
  • *
« Reply #14 on: มีนาคม 07, 2011, 09:13:24 pm »

ตัวนี้เวอร์ 4 ครับ อัพมาจากตัวเก่าที่ซื้อมาที่แจกก่อนหน้านี้ ถ้าความคิดผมตัวเก่าเทรดได้แม่นยำกว่านะครับ ตัวนี้ ค่อนข้างเทรดบ่อย แล้วตั้งจำนวนออเดอร์ได้เท่านั้น