Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: EA มูลค่า 2599 EuRO ของขวัญปีใหม่สำหรับทุกคนครับ  (Read 34942 times)

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
ครับผม
ว่าจะลง live trade เดือนหน้าครับ

x-men

• VIP
  • *
เพื่อนๆ ทดลองแล้วเปนไงบ้าง   อยากได้EA ที่กำไรแน่นอน   ไม่ติดดอย  ติดเหวครับ  กำไร 10-50% ต่อเดือน ก็พอครับ มี Statement ให้ดูไหมครับ  ผมมีทุนอยู่ 4000 $  อะครับ ;D

mastermec

• Newbie
  • *
ถ้ามันเลือกช่วงเวลาแบบนี้

เราจะปลดล็ิอก ให้มันเทรดตลอดเวลา ทุกเวลา ได้ไหมครับ

(ของผมมันมักเทรดช่วงบ่าย กลางคืนผมไม่ทราบครับ)

money4book

• Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
คุณ pong มี statement ล่าสุดที่ลองกับ demo ไหมครับ

x-men

• VIP
  • *
EA  ผมก็ทดลองรันไปเรื่อยๆครับ  หลายตัว  หลายทฤษฎี  เหมือนเราปลูกบอนไซใช้เวลาปลูกเลี้ยงดูทนุถนอมครับ  ถ้าเจอที่ใช่  ก็แจ็กพอตเลยละครับ ;D ;D ;D

money4book

ก็ต้องลองดูกันล่ะครับ
สัก 100$ ปล่อยยาว
ถ้ามันลากถึง tp ก็ซวยไป
เพราะถ้าต้องมานั่ง ปิดมือมันก็ไม่ใช่ automic แล้ว
ที่คิดไว้ 20-40% ต่อเดือนกำลังดี เซฟๆ

หรือจะเขียน ea ขี้นมาใหม่เลยแบบว่า เราปิดเอง คือ
เราไม่สามารถมานั่งหน้าจอได้ทั้งวันเพื่อหา signal
หลายครั้งที่ผมเทรดมือ พอมาถึงจุดที่สัญญาณชัดเจน
แต่ปรากฎว่ามาอยู่ กลาง trend หรือ ปลาย trend แล้ว
alert ที่ตั้งตอนมี signal ให้ส่งไป e-mail แล้วก็ตั้งค่าe-mail ให้แจ้ง sms
hotmail ทำได้ แต่เมลล์อื่นไม่รู้ แต่เวลา เปิด order ไม่รู้ว่า ea มันมีการเขียน
fuction เมื่อเปิด order แล้วส่งe-mail ไปบอกได้หรือเปล่า
แบบนี้ก็เจ๋งเหมือนกัน เราจะได้รู้ว่า ea เริ่มเทรดแล้ว
เผื่อตอนนั่นมีเวลาว่างพอดี ก็มานั่งดู ea เก็บกำไร อิอิ

pong

• Newbie
  • *
คุณ pong มี statement ล่าสุดที่ลองกับ demo ไหมครับ

ไม่มีแล้วครับ เนื่องจากลง window ใหม่ เล่นเกมมากไปหน่อยเครื่อง hang

ตอนนี้จอยังมีปัญหาอยู่เลย สงสัยต้องเอาไปซ่อมแล้ว _ _W