Trading System > Trading System

กำไร 100%

(1/8) > >>

Luckyking:
แนะนำเทคนิคกำไร 100%  ทำได้ครับโดยท่านต้องมี Real Account 2 account ,Sell Account1,Buy Account2  และกินกำไรจากค่า Swap ผมแนะนำให้หาBroker ที่ SellและBuyแล้วได้ Swapบวกครับ ทุนเยอะหน่อยBroker ละ6000$  กำไรดีกว่าออกเงินดอกครับ

Protector:
เปิด account ที่โบรคเกอร์เดียวกับเพื่อน แล้วแชร์ตังค์กันได้ไหมล่ะครับ

Luckyking:
ถ้าเพื่อนเต็มใจก็ดีครับ  ไม่ต้องเปิด Account ใหม่ Buy(Broker1) , Sell(Broker2)  แยกBroker นะครับ ;)

Protector:
ถ้าอย่างนั้นถ้าใครมีพี่น้อง ก็เปิดของตัวเอง แล้วเปิดของพี่น้องอีกหนึ่งเบอร์
หรือถ้าเรานามสกุลกับที่อยู่ไม่ตรงกับพ่อแม่แล้วก็ใช้ของพ่อแม่ซะหนึ่งเบอร์
ซึ่งซะหนื่ง แล้วขายซะหนึ่ง รอกิน swap
ว่าแต่ขออธิบายวิธีการอีกหน่อยครับ สมมุติเงิน 10000 ควรจะบริหารอย่างไร มีตัวอย่างค่าเงินแนะนำไหมครับ แล้วเก็บกำไรกันที่ประมาณไหนจึงจะดี

linconz:
ยังไงอะ อธิบาย ให้ละิเอียดหน่อยครับ ผมยังมือใหม่

แต่สงสัยค่า swap มันได้ทั้ง บวก และ ลบ ไม่ใช่เหรอ ขึ้นอยู่กับค่าเงินตอนที่เราซื้อ และตอนปัจจุบัน หรือยังไงครับ อธิบายหน่อย สนใจมาก เอาเงินไปออกดอก เก็บยาก ไม่อยากตามกระทืบ โดนเบี้ยวไปแล้วหลักแสน หมดตรูดดดดดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version