Trading System > Trading System

กำไร 100%

<< < (8/8)

R/S:

--- Quote from: Luckyking on กันยายน 26, 2009, 10:35:39 am ---แนะนำเทคนิคกำไร 100%  ทำได้ครับโดยท่านต้องมี Real Account 2 account ,Sell Account1,Buy Account2  และกินกำไรจากค่า Swap ผมแนะนำให้หาBroker ที่ SellและBuyแล้วได้ Swapบวกครับ ทุนเยอะหน่อยBroker ละ6000$  กำไรดีกว่าออกเงินดอกครับ

--- End quote ---
ไม่

ไม่ใช่ความคิดที่ดี เพราะบัญชี broker ที่คุณเข้า order ผิดทาง บัญชีจะติดลบอย่างมาก จนถูก broker บังคับปิด order ต้นทุนย่อมสูญไป ค่า swap ที่ได้ไม่คุ้มเลย

แต่หากคุณจะได้ค่า swap เป็นของของแถมจากกำไรพอได้  ผมขอแนะนำอย่างนี้

คู่เงินที่มีค่า swap สูงสุด เมื่อ  long คือ  AUD/USD  ฉะนั้นคุณจงจับแนวโน้มขึ้นให้ได้ แล้ว long คู่นี้  ไม่เข้า short

คู่เงินที่มีค่า swap สูงสุด เมื่อ short คือ  USD/CAD ฉะนั้นคุณจงจับแนวโน้มลงให้ได้ แล้ว short คู่นี้  ไม่เข้า long

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version