Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เมื่อเปิดอีเอทำงานเเล้วสั่งให้สคิปทำงานด้วยได้ไหม  (Read 7336 times)

เมื่ออีเอทำงานเเล้วสั่งให้สคิปทำงานด้วยได้ไหม
อยากจะสั่งให้สคิปทำงานด้วยอีเอ

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
เมื่ออีเอทำงานเเล้วสั่งให้สคิปทำงานด้วยได้ไหม
อยากจะสั่งให้สคิปทำงานด้วยอีเอ
  ถ้าคุณอยากให้ สคิปทำงาน คุณก็เอา code ในสคิปไปใส่ใน ea ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
จะให้ script ที่เป็นไฟล์เลยทำงานคงไม่ได้อ่ะครับ แต่ถ้าอยากใช้ก็ตามที่คุณ  weva1234 แนะนำนั่นหละครับจับ Code script มาเขียนเป้นฟงัก์ชั่นตัวหนึ่งของ EA และเรียกใช้งานก็ได้นิครับ