FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Ivybot

<< < (2/5) > >>

easy:
ตัวนี้ ตั้งค่าเวลา ใช้กับคู่ไหนยังไงบ้างครับ

Protector:

--- Quote from: easy on กันยายน 16, 2009, 11:41:50 am ---ตัวนี้ ตั้งค่าเวลา ใช้กับคู่ไหนยังไงบ้างครับ

--- End quote ---
เอาไปวางตามชื่อที่มันเขียนไว้เลยครับ ส่วนรายละเอียดอื่นๆ มาช่วยกันศึกษาในหน้าเวปผู้ผลิต http://www.ivybot.com/

ไม่ทราบว่าตัวในบอร์ดนี้มีหมดอายุหรือเปล่า
นอกจากโหลดไปใส่เลย ก็ยังหาคำแนะนำวิธีการตั้งค่าอื่นๆไม่พบ

ข้อมูลที่ค้นเจอ : เปิดใช้กับ 1H อาทิตย์หนึ่งอาจเทรดประมาณ 7-8 หน เงินขั้นต่ำ $100 ?
(เหมาะสำหรับการใช้งานบน server เพราะไม่รู้มันจะเทรดเมื่อไหร่)

และก็มีบ่นถึงผลการเทรดเหมือนกัน (บ่นๆๆ)

chao-ea:
วิธี set ตามข้างล่าง นะครับ ผมทดสอบอยู่ ^_^
ทามเฟม ใส่ clickbank code แล้ว มันจะบอกให้เองครับ ผม H1 ที่ EU ครับ ตัวอื่นไม่ได้ลอง
ถ้า เป็นที่เอามา แก้ clickbank code แล้ว EU น่าจะ เป็น H1 อยู่นะครับ

money4book:
เอา manual ลองไป set ดูนะครับ
EA ตัวนี้เปิด 4 คู่พร้อมกันได้เลย

sitanun:
ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version