FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Ivybot

<< < (3/5) > >>

sinderking:
สวัสดีครับ ผมโหลดมาแล้ว เซ็ททุกอย่างแล้ว แต่ผมจะหา clickbank code มาใส่ได้จากไหนครับ T.T ขอบพระคุณคัรบ

money4book:
ไม่ต้องใส่ครับ ปล่อยไว้แบบนั้นเลย เพราะว่าทาง admin
เค้า crack ให้แล้วครับ ใช้ได้ไม่จำกัด ไม่ต้องใช้ code หรือ key

น่าจะเอาไปลองกับ account จริงได้นะครับ

money4book:
มาแล้วครับ เนื่องจากว่า ea ตัวนี้ตั้งค่า lot ตายตัว
เลยทำแยกเสมือน lot ทวีคูณนะครับ เทรดทั้งหมด 18 ครั้ง ในปี 2009

แล้วก็ไม่ต้องตกใจนะครับว่าทำไมใช้ margin 80%
ก็เพราะว่าเวลาใช้จะต้องตั้ง leverage 1:200 lot 40%
แต่ใน tester leverage มันเป็น 1:100 ก็เลยเบิ้ลให้เหมือนจริง
กลายเป็น 1:100 80% มีค่าเท่ากันครับ

รายละเอียดอื่นๆอาจจะมาเขียนให้ทีหลังนะครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย อาทิตย์นึงว่างแค่ 2-3 ชม. เอง

sinderking:
ขอถามอีกนิดนึงครับ

ถ้าสมมุติ ผมมีเงินอยู่ 5000

แต่ผมยังตั้งค่า lot เป็น0.1 อยู่ (ตามคู่มือมันบอกว่าถ้ามีเงิน 2500+ ต้องตั้งค่า lot เป็น 1.0 )

ผมควรจะเปลี่ยนค่า lot เป็น1.0 ใน ea setup ตามคู่มือถูกไหมครับ

ปล. พอดีผมเป็นมือใหม่ซิงๆจริงๆ ผมไม่ค่อยกล้าปรับอะไรเลย T.T

ขอบคุณมากครับที่ตอบเรื่อง clickbank code ช่วยให้หายกังวลไปเยอะ

money4book:
ครับผม เงิน 2500 lot 1.0 leverage 1:200
แต่ผมก็ยังห่วงๆอยู่ในบัญีจริง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version