FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Ivybot

<< < (5/5)

money4book:
เชื่อไม่ได้เลยพวก ea ตอนนี้กำลังลองเทรดมืออยู่ครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเฝ้าจอสักเท่าไหร่
ลองเทรดมือมาได้ 3 วันครับ ผลออกมาก็ ok วันละ 20-40 จุด
ถ้าหายจากจอไปนานๆหน่อยก็ติดลบบานเลย

Enjinman:

--- Quote from: money4book on พฤศจิกายน 18, 2009, 12:40:40 am ---เชื่อไม่ได้เลยพวก ea ตอนนี้กำลังลองเทรดมืออยู่ครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเฝ้าจอสักเท่าไหร่
ลองเทรดมือมาได้ 3 วันครับ ผลออกมาก็ ok วันละ 20-40 จุด
ถ้าหายจากจอไปนานๆหน่อยก็ติดลบบานเลย

--- End quote ---

อื่ม ผมเทรตมือเป็นหลัก EAก็เคยเป็นหลัก แต่ช่วงครึ่งปีมานี้ เหมือนจะหาตัวที่ดีๆไม่ได้ ที่แบบว่าพอไปได้ก็มีนะ อย่าง fapturbo แต่ผมก็ไม่ไว้ใจเลย  8)
นั่งวิเคราะห์ทุกวันรู้สึกขี้เกียจ อิอิ  ;D

สรุปก็นั่งวิเคราะห์กันต่อไป .. (แหม่ กะสบายสักหน่อย)

tay:
ขอบคุณมากครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version