FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Ivybot

<< < (4/5) > >>

sinderking:
เอ๋ ค่าleverage 1/200 นี่เราต้องเลือกตั้งแต่เปิดบัญชีแล้วใช่มั้ยครับ ในอีเอไม่มีให้ปรับใช่ไหม

แล้วถ้าผมตั้งเป็นleverage 1/200 อย่างอื่นจะมีผลให้เทรดได้กำไรไม่ดีเท่าleverage 1/200 ใช่ไหมครับ T.T

Luckyking:
leverage สามารถเปลี่ยนได้คับโดยต้อง Login เข้าไปแก้ไขใน Account
ผมยกตัวอย่าง Masterforex
https://cabinet.masterforex.org/?lang=en  ;D

Enjinman:
Live Trade ไม่เวิร์คครับ ;D
เพื่อนๆเวิร์คหรอ?  ???

money4book:
ขอดู result ได้ไหมครับ
ถ้าเป็นคู่ usd/jpy ไม่ต้องไปเปิดติดลบบ่อยครับ

Enjinman:

--- Quote from: money4book on พฤศจิกายน 16, 2009, 08:11:22 am ---ขอดู result ได้ไหมครับ
ถ้าเป็นคู่ usd/jpy ไม่ต้องไปเปิดติดลบบ่อยครับ

--- End quote ---

เป็น Live Trading ลองไว้ บน Server ส่วนตัว นานแล้ว รุ่น 4.9 นะครับ
มันเทรตได้ครับ แต่เสียทีคือหมด และที่สำคัญคือ ไม่ค่อยเทรต ใช้กับ Masterforex DEMO และ FXOPEN DEMO นะครับ

มีข้อแนะนำไหมครับ สำหรับ EA ตัวนี้ เพราะผมก็ปฏิบัติตามคู่มือแหละครับ

ปล. EA จาก ร้านที่ปิดตัวลงไป EARICHFOREX ครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version