บริการ Server > บริการ Server Run EA 500 / ปี

แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น

(1/62) > >>

admin:
http://www.serv4fx.com/

แนะนำครับ เจ้าของ Server เป็นเพือนกับ Admin เองครับ ทำงานด้าน network อยู่ใน ฮอนแลนด์  Server Free ตัวปัจจุบันของเราก็ได้รับความช่วยเหลือจากเค้าในการที่อยู่ใน ยุโรปเพื่อเชื่อมต่อกับ Server ของโบรเกอร์ให้เร็วที่สุด วันนี้ผมจึงขอแนะนำบริการสำหรับผู้ที่ไม่ต้องการยึดติดกับ เงื่อนไขของเวบเรา   สามารถใช้บริการได้กับทุกโบรเกอร์ครับ     ให้ใช้บริการ  Server ใช้ Run EA ที่อยู่ในต่างประเทศกับราคาที่ถูกมากๆๆ โดยเริ่มต้นเพียง 1000 บาทต่อปีเท่านั่น และ User สามารถลงโปรแกรมเพิ่มเติมเองได้ด้วยครับ  

รับชำเงินผ่าน ธนาคาร และ LR ครับ

fxspy:
เจ็บมากๆๆ ครับท่าน Admin อาทิตย์ที่แล้วผมจ้างท่าน Admin ทำ EA ให้ราคา 2500 บาทวันนี้เจอ โปร Vip ของ Server ที่ท่านแนะนำ 3500 บาท เนื้อที่ 5 GB ได้สิทธิ์ให้ Admin ทำ EA ให้ 1 ตัว เท่ากับผมเสียเพิ่มอีก 1000 ได้พื้นที่เพิ่มอีก  4 GB เจ็บมากๆๆครับท่าน Admin   :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

kiiyoo:

--- Quote from: fxspy on กุมภาพันธ์ 26, 2012, 01:02:13 pm ---เจ็บมากๆๆ ครับท่าน Admin อาทิตย์ที่แล้วผมจ้างท่าน Admin ทำ EA ให้ราคา 2500 บาทวันนี้เจอ โปร Vip ของ Server ที่ท่านแนะนำ 3500 บาท เนื้อที่ 5 GB ได้สิทธิ์ให้ Admin ทำ EA ให้ 1 ตัว เท่ากับผมเสียเพิ่มอีก 1000 ได้พื้นที่เพิ่มอีก  4 GB เจ็บมากๆๆครับท่าน Admin   :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

--- End quote ---
เหมือนโชคชะตาเล่นตลก โทษใครไม่ได้นอกจากดวงตัวเองละครับ เสียใจด้วยครับ

D_Diamond:
มันเป็นเซิฟเวอร์แบบไหนครับ  ทำไมมันถูกเวอร์ๆ

admin:

--- Quote from: D_Diamond on กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:36:07 am ---มันเป็นเซิฟเวอร์แบบไหนครับ  ทำไมมันถูกเวอร์ๆ

--- End quote ---
windows RDP ครับ (เหมือน free server ที่แจกกันนั่นหละครับ ) แต่สามารถลงโปรแกรมเองได้ แต่ต้องลงใน Folder ของตัวเองเท่านั่น ไม่สามารถไปยุ่งกับ System ได้ครับ จริงๆมันก็ลงได้ทุกทีนั่นหละครับแต่เค้าไม่ให้สิทธิ์ลง เพระายุ่งยากตอน Set Permission ตอนแรกเท่านั่นหละครับ  แล้วที่ถามว่าทำไมถูก Over ใช่ไหมครับ เพราะ เจ้าของ Server มี Connetion กับ IDC ที่วางจึงได้ราคาพิเศษที่ถูกมากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version