Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ทำไม EA ไม่ทำงานเลย ตอนแรกก็ทำงานดีๆ  (Read 7300 times)

smartcutloss

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ท่านแอ็ดมินและสมาชิก Thaiforexea ทุกท่าน ผมลองเขียน อีเอ แล้วก็ทดลองไปเรื่อยๆ แรกๆ มันก็ทำงานเปิดปิดตามเงื่อนไขของมัน แต่มาสองสามวันนี้ทำไมเอา อีเอ ตัวไหนใส่เข้าไปในกราฟมันก็นิ่งไปหมดเลย เจ้าตัวหน้ายิ้มก็ยิ้มอยู่ แล้วก็เป็นทุกโบรคเลย สงสัยจริงคอมพ์ผมติดไวรัสหรือเปล่า ท่านใดรู้ช่วยตอบทีครับ...หมดแรงแล้วครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
กราฟที่ใส่เข้าไปวิ่งหรือเปล่าครับ

• Newbie
  • *
ครับวิ่งครับ ผมงงมากเลย

admin

• Administrator
  • Hero Member
ลอง capture รูปมาให้ดูหน่อยครับ

• Newbie
  • *
ครับ ผมลองลบเงื่อนไขต่างๆ ออกหมดแล้ว แล้วลองใช้เงื่อนไขง่ายๆ แค่ higher high, lower low ปรากฏว่าตอนนี้มันเปิดออร์เดอร์ให้แล้วครับท่าน สงสัยผมจะใส่เงื่อนไขที่คิดขึ้นมามันคงไม่เข้าเงื่อนไขสักทีแน่ๆ เลยครับ เดี๋ยวจะลองค่อยๆ เขียนใหม่แล้วคอมไพลไปเรื่อยๆ ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวต้องขอรบกวนอีกทีครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ ท่านแอดมินครับ