Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใน MT4 มีฟังก์ชั่น differential ไหมครับ  (Read 5763 times)

smartcutloss

• Newbie
  • *
เรียนถามท่านแอดมินและผู้รู้ครับตามหัวข้อครับ สังเกตดูตอนที่กราฟมันพุ่งสูงก่อนที่จะทิ้งตัวลงมา,เส้น stochastic/rsi มันจะชันทันทีทันใด ตัวนี้ถ้าได้สมการ differential มาช่วยจับค่าน่าจะจับได้ก่อนหน้านะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: ใน MT4 มีฟังก์ชั่น differential ไหมครับ
« Reply #1 on: มกราคม 14, 2012, 04:34:15 pm »
differential ใน mt4 ไม่มีครับ ถ้าหากใช้ก้ต้องเขียน DLL แล้วเรียกใช้งานครับ  ว่าแต่ อินดิเคเตอร์มันเป้น สถิตินะครับ ตลาดเกิดขึ้นแล้วมันถึงมาแสดงให้เราเห็นจะเอา Diff หรือ Integte มาใช้ได้หรอครับ

smartcutloss

• Newbie
  • *
Re: ใน MT4 มีฟังก์ชั่น differential ไหมครับ
« Reply #2 on: มกราคม 14, 2012, 05:52:37 pm »
ครับ ก็ลองๆ คิดดูไปเรื่อยหนะครับ อยากลองทำดูครับส่วนว่าจะ work หรือไม่ก็ดูอีกที ถ้าได้ผลอย่างไงเดี๋ยวเอามาคุยอีกทีนะครับท่านแอดมิน
ขอบคุณมากครับ