FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Dragonpip v4

<< < (12/12)

finalmantt:
ขอบคุณครับ ;D ;D

mek524:
ไม่ทราบมีใครเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่า แล้วมีวิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ
ผมลอง download Dragonpip ของแต่ละท่านที่มาโพสไว้ (ได้ 3 แบบ) ทั้งสามไฟล์ประสบปัญหาเดียวกันเลย คือหลังจากเอาไฟล์ไปวางภายใต้ folder Expert แล้วเปิดโปรแกรม MT4 มันไม่สามารถ
re-compile ให้เป็นไฟล์ ex4 ได้อ่ะครับ ทีนี้ลองจะจับไฟล์ mq4 ไปใส่ chart เลยมันจะขึ้นว่า 'Could not open file from C:\Program Files...\experts\Dragonpips_v4_2009.mq4'
แต่สามารถเปิดไฟล์บน edit แก้ไข แล้ว save ได้ครับ

แต่โหลด EA ของกระทู้อื่นไปใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไร รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ อยากลองใช้ EA ดูหลายๆ ตัวครับ
ขอบคุณครับ

lpnzaa9988:
มันใช้ไม่ได้อะครับ มันเก่าไปหรือไง มันมีerrer 1

nara899:
ขอบคุณคะ :) :) :)

duck:
ขอบคุณครับ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version