FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Dragonpip v4

<< < (11/12) > >>

--- Quote from: Dragonfly on กรกฎาคม 20, 2012, 03:13:49 pm ---ตรง openhour กับ close ใส่ 0 ไปเลยครับ

ลองเอาตัวนี้ไปรันเดโมดูนะครับ ใส่กราฟ 15 นาทีไม่ต้องแก้ค่าอะไรเลยครับ

แต่จริงๆควรตั้ง openhour = 20 และ Endhour = 24 นะครับ (ของเดิมเค้ามา 1กับ3)

--- End quote ---

ผมลอง run demo ดู ไม่เห็นมัน trade เลยครับ
ไม่ทราบว่าต้องตั้งค่ายังไงครับ ผมจะลองใช้กับ FX4U

Dragonfly:

--- Quote from: AvatarFX on กรกฎาคม 23, 2012, 06:35:34 pm ---
--- Quote from: Dragonfly on กรกฎาคม 20, 2012, 03:13:49 pm ---ตรง openhour กับ close ใส่ 0 ไปเลยครับ

ลองเอาตัวนี้ไปรันเดโมดูนะครับ ใส่กราฟ 15 นาทีไม่ต้องแก้ค่าอะไรเลยครับ

แต่จริงๆควรตั้ง openhour = 20 และ Endhour = 24 นะครับ (ของเดิมเค้ามา 1กับ3)

ผมลอง run demo ดู ไม่เห็นมัน trade เลยครับ
ไม่ทราบว่าต้องตั้งค่ายังไงครับ ผมจะลองใช้กับ FX4U

หากไม่เข้ากฎมันไม่เทรดครับ นานๆจะเทรดสักทีครับ  ผมก็แค่เอาไปปรับแต่ง แต่มีเออเร่อเปล่าไม่แน่ใจ เพราะผมเขียนไม่เก่ง แต่พอเข้าใจว่าทำแบบไหนแล้วได้กำไรครับ เพราะหากคุณเอาตัวออริจินอลไปรัน ผมไม่แน่ใจว่าจะรอดมั้ย

ตอนนี้มัน trade แล้ว
ไม่มี error ครับ

ขอบคุณ Dragonfly มากครับ

kingauu:
ตอนนี้ EA ตัวนี้ยังใช้ได้อยู่มั้ยครับ หรือถ้ามีตัวไหนน่าสนใจช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

halaminlo:
EA ตัวนี้เหมาะกับการเทรด กราฟ 1 นาทีหรอครับ เทรด กราฟเวลาอื่น ลากลงอย่างเดียวเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version