Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนช่วยดูเงื่อนไขการเขียน ea ทีครับอยากทราบวิธีเขียนครับ*เปลี่ยนอินดี้ใหม่ครับ  (Read 19430 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
น่าจะแบบนี้นะครับลองเอาไปดูว่าใช้ไหมครับ

dragon

• Guest
น่าจะแบบนี้นะครับลองเอาไปดูว่าใช้ไหมครับ
ขอบคุณมากครับท่านเดี๋ยววันจันทร์ผมจะลองทดสอบดูนะครับ ถ้าผมจะเอาอินดี้มาให้ท่านเขียน ea อีก 1 ตัวจะรบกวนท่านแอดมินไหมครับ คือผมกำลังศึกษาอินดี้อยู่หลายตัวครับกำลังหาตัวที่ดีทีสุดอยู่ครับ

dragon

• Guest
ผมกำลังคิด ea อยู่ครับถ้าผมคิดได้แล้ว รบกวนแอดมินช่วยเขียนอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ
« Last Edit: มกราคม 21, 2011, 03:47:55 pm by dragon »