Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวน admin ช่วยแก้ EA ตัวนี้จาก demo ให้ใช้ตลอดด้วยครับ กำไรประมาณ 100%-150%  (Read 9294 times)

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
รบกวน admin ช่วยแก้ EA ตัวนี้จาก demo ให้ใช้ตลอดด้วยครับ

ผมลองทดสอบ black test 3 เดือน ดูแล้วผลงานดีมากครับ กำไรประมาณ    100%-150%  ต่อเดือนครับ

EA ตัวนี้เป็นแบบ Scalper  ได้ มาจากเว็บนี้ครับ http://www.ea4u.info  ผมลองหาดูแล้วแต่ไม่เห็นว่ามี code ตรงไหนเลยครับว่ามันจำกัดให้ใช้ได้เพียง 15 วัน จึงอยากให้ admin ช่วยดูให้หน่อยครับว่ามีหรือเปล่า ถ้ามีรบกวนช่วยแก้ให้หน่อยครับ comment ไว้ใน code ก็ได้ครับ จะได้เอาไว้ศึกษาด้วยครับ หรือถ้าท่านใดมี version full รบกวนขอหน่อยนะครับ
 :D
ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ลองเอาไป Test ดูน่าจะได้แล้วนะครับ

dragon

• Guest
แก้แล้วใช้กับเงินจริงได้ไหมครับแล้วมันจะมีเวลาจำกัดเปล่าครับ

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
ขอบคุณมากครับ วันจันทร์นี้จะลอง test ดูครับ ได้ผลอย่างไรจะมาแจ้งนะครับ

TvT

• Full Member
ถามหน่อยครับ
พอจะบอกคู่เงินที่ใช้และ setting ที่ใช้ได้ไหมครับ

toonrx09

• Newbie
  • *
มันไม่ยอมเทรดเลยครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ลองดูใหม่ครับว่าได้ไหม ผมไม่ได้เปิดกับเงินจริงนะครับ ต้องช่วยผมทดสอบครับ