Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เอาไปเลย dragonpips ultimate v2.02+ EA - BOSS ซื้อมาเลยเอามาแจก  (Read 24478 times)

hook007

• Newbie
  • *
ผมใช้อยู่ทุกวันครับ ถ้าเอาความเสี่ยงน้อยแนะนำ dragonpips ultimate2.02  ถ้าอยากรวยเร็วก้ boss ครับ  ไม่มีอะไรมากขอแค่คำขอบคุณขอให้รวยก็นทุกคนครับ  ใครมีอะไรดีก็อย่าลืมมาแบ่งปันกันนะครับ  ;D :D :-*   แ ;D
« Last Edit: กันยายน 15, 2010, 02:01:59 pm by hook007 »

prinn

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากเลยครับ ที่เอามาแบ่งปัน แต่รู้สึกว่า Boss จะไม่มีนะครับ

rich_88

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ... :D

AgentZero

• Newbie
  • *
thanks จ้า

mickys

• Newbie
  • *
boss ใช้ไม่ได้แล้วจ้า 

attojung

• Newbie
  • *
dragonpip มันขึ้นว่า

dragonpip is disabled อะคับ  เพราะตลาดปิดอยู่เลยขึ้นแบบนี้ หรือว่า มันใ้ช้ไม่ได้แล้วอะคับ

hook007

• Newbie
  • *
ลองดูว่ากด play ให้มันทำงานหรือเปล่า ดูว่ามันยิ้มหรือเป่า แล้วก็ถ้าตลาดปิดก็มันจะไม่เทรด ครับ

attojung

• Newbie
  • *
ขอบคุนครับ มันยิ้มแล้ว  ;D

polohot

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า dragon pips ใช้กับโบรคใหนดีที่สุดครับ
เพราะใช้กับ fxopen(fxthai) ติดลบหมดเลย

hook007

• Newbie
  • *
ผมใช้ fxpro ครับ  ต้องลองตั้งค่า time  20.00-03.00 น.ช่วงตลาดยุโรปปิด ลอง demo ก่อนครับ 

hook007

• Newbie
  • *
อิิ

pec

• Newbie
  • *
ขอรับไปลองนะครับ ขอบคุณครับ

starter123

• Newbie
  • *
ขอบคุณ คุณ hook007  และ admin นะครับ   ผมเล่นยาวเทรดตามข่าวมีเเต่เสียกับเสีย  ถ้าว่าไปแล้วมันก็ไปตามข่าวอยู่นะ เเต่มันมาหมดตัวตอนที่มันวิ่งสวนขึ้นมาปรับฐานนี่อะดิ เลยไม่รู้เลยว่าจะตั้ง stop  loss เเละ frofit  ไว้เท่าไร สุดท้ายก็เสียอยู่ดี

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
ขอบคุณ คุณ hook007  และ admin นะครับ   ผมเล่นยาวเทรดตามข่าวมีเเต่เสียกับเสีย  ถ้าว่าไปแล้วมันก็ไปตามข่าวอยู่นะ เเต่มันมาหมดตัวตอนที่มันวิ่งสวนขึ้นมาปรับฐานนี่อะดิ เลยไม่รู้เลยว่าจะตั้ง stop  loss เเละ frofit  ไว้เท่าไร สุดท้ายก็เสียอยู่ดี

ถ้าเล่นยาว  ลองเทรดแบบ Trend Following ดูครับ  เทรดตามเทรนยังไงก็กำไร จะเสียตอนมัน Side way  เท่านั้นเอง  จับ Indicator พวก Moving Average หรือ ทีบอกเทรนได้  แล้วดูย้อนหลังนะ

starter123

• Newbie
  • *
ยังไงนะครับ  คุณ x-men  เทรดเเบบ trend  following ขยายความมากกว่านี้ได้ไหม ผมสนใจที่คุณเขียนนะ แต่ไม่เข้าใจศัพเทคนิคคุณใช้ คุณหมายความว่าให้เอา  indicator พวกเส้นค่าเฉลี่ยมาใช้เขียนea หรือครับ ถ้าจะเล่นยาว