Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยเพิ่มการทำงานของอีเอให้หน่อยครับ  (Read 8228 times)

bassieme

• Jr. Member
  • **
การทำงานของมัน ณ ตอนนี้คือ
เราสามารถเปิดพร้อมกัน 2 คู่ได้
สามารถเลือกได้ว่าจะเปิดคู่ไหน จะ buy หรือ sell และกำหนด lot size, TP SL ได้ในแต่ละคู่

อยากรบกวนให้เพิ่มฟังก์ชันในการเปิด pending order แบบ stop มาด้วยน่ะครับ
คือให้มันเปิดมาพร้อมกันเลย ซึ่งเท่ากับว่าพออีเอยิ้มปุ๊บก้อจะมี 2 order กับอีก 2 pending
1. สมมุติ order หลักคือ buy eurusd ก้อให้มันเปิด sell stop มาด้วย
                      "    sell  usdchf       "       buy stop มาด้วย
2. ราคาของ pending เป็นราคาเดียวกับ SL ของราคาที่เปิดอยู่ ประมาณว่าชน SL ปุ๊บ ตัว pending ก้อติดorder ไปด้วยเลย
3. กำหนด Lot size, TP SL ของ pending ได้เอง

ขอบพระคุณล่วงหน้าคร๊าบบบ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ขอถามก่อนครับ EA จะเปิดแต่ละคู่เงินเพียงครั้งละ 1 order ใช้หรือไหมครับ

bassieme

• **
ขอถามก่อนครับ EA จะเปิดแต่ละคู่เงินเพียงครั้งละ 1 order ใช้หรือไหมครับ

ใช่ครับผม  1 order ต่อคู่

ขอบคุณคร๊าบ
« Last Edit: สิงหาคม 10, 2010, 03:53:12 pm by bassieme »

bassieme

• **
มีใครพอจะเพิ่มได้มั่งมั๊ยครับ  :D

admin

• Administrator
  • Hero Member
เอาไวผมวางแล้วจะเพิ่มให้ครับ ช่วงนี้ไม่สบายกับงานประจำเพียบเลยครับ

bassieme

• **
เอาไวผมวางแล้วจะเพิ่มให้ครับ ช่วงนี้ไม่สบายกับงานประจำเพียบเลยครับ
ขอบคุณท่านแอดมินมากครับ ป่วยก้อหายไวๆนะคับ  :)