Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: PipBrain : EA สุดยอดในปัจจุบัน ? ( ทดสอบกันดูครับ )  (Read 12343 times)

xupiter

• Jr. Member
  • **
  • ไม่มี EA ใดในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

karthong

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ แล้วจะลองดูครับ

joetan

• Newbie
  • *
ตัวนี้เวลาจะใช้มันต้องมี Your pipbrains.com Username ให้ใส่ในEAบรรทัดแรกด้วยนี่ครับ

xupiter

• **
  • ไม่มี EA ใดในโลกนี้สมบูรณ์แบบ
ไม่ต้องใส่ครับ เพราะตัวนี้ แคล๊กกก มาแร้ว หุหุ
เปิดกับ Usd/Chf กับ E/U 1H นะคับ

ผมใช้ Stategy 1 กับ 2 ส่วน 3 ไม่ได้ใช้ครับ
ลองดูคับ

bassieme

• **
martingale ป่าวคับ
ระบบมี  SL ป่าวคับ

joetan

• Newbie
  • *
ไม่ต้องใส่ครับ เพราะตัวนี้ แคล๊กกก มาแร้ว หุหุ
เปิดกับ Usd/Chf กับ E/U 1H นะคับ

ผมใช้ Stategy 1 กับ 2 ส่วน 3 ไม่ได้ใช้ครับ
ลองดูคับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองทดสอบดู ได้ผลอย่างไรจะมารายงานครับ หุหุ

xupiter

• **
martingale ป่าวคับ
ระบบมี  SL ป่าวคับ

ไม่ใช่ Martingale คับ
มี SL คับ
กำลังทดสอบอยู่คับ ถ้ายังไม่แน่ใจทดสอบ demo ก่อนคับ