Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครมี indi ที่บอกจุดกลับเทรนแม่น ๆ บ้างค่ะ  (Read 10611 times)

win_dream

• Jr. Member
  • **
พอดีมี อีเอที่ซื้อขาย ทางเดียวตามเทรน กำไรดีมากมาย เพราะไปตามเทรนก็ได้ ย่อก็ได้ แต่กำไรที่ได้มาทั้งหมด จะหายไปตอนกลับเทรน เพราะกว่าจะรู้ตัวก็ลบไปหมดแล้ว ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนมีรบกวนด้วยนะคะ แล้วจะเอาอีเอมาให้ค่ะ

rich_88

• Newbie
  • *
มาดันกระทู้ครับ อยากได้อีเอครับ... :)

Annnn

• Newbie
  • *
ลองดูครับ  ;)

sukareet

• Newbie
  • *
    • www.greenpipforex.com
ใช้ตัวนี้ที่กราฟ 1 ชั่วโมงก็พอได้ครับ
GMACD_Signals.ex4 อย่างอื่นผมไม่รู้เหมือนกันนะว่าเป็นไง