EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

โปรแกรมช่วยอ่านค่า Buffer ของ Custom Indicator ครับ

<< < (2/4) > >>

pokzoza:
ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D

DOGFight:
expert จริงๆเลยเว็บนี้ ขอบคุณมากครับ :o

linconz:
ท่าน แิอดมิน เพิ่มตรงนี้เข้าไปในโค๊ดโปรแกรมหน่อยครับ ดูง่ายกว่าเยอะ
แบบเดิมมันวิ่งตลอดเลย :)

Comment("0= ",b0,"\n1= ",b1,"\n2= ",b2,"\n3= ",b3,"\n4= ",b4,"\n5= ",b5,"\n6= ",b6,"\n7= ",b7);

admin:

--- Quote from: linconz on กันยายน 08, 2012, 01:00:28 pm ---ท่าน แิอดมิน เพิ่มตรงนี้เข้าไปในโค๊ดโปรแกรมหน่อยครับ ดูง่ายกว่าเยอะ
แบบเดิมมันวิ่งตลอดเลย :)

Comment("0= ",b0,"\n1= ",b1,"\n2= ",b2,"\n3= ",b3,"\n4= ",b4,"\n5= ",b5,"\n6= ",b6,"\n7= ",b7);

--- End quote ---
Code c++ ที่ใช้เขียนโปรแกรมนี้หายไปแล้วครับ เลยไม่รู้จะแก้ยังไงแล้วครับ

linconz:
ครับไม่เป็นไร ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version