EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

โปรแกรมช่วยอ่านค่า Buffer ของ Custom Indicator ครับ

<< < (4/4)

esso:
ขอวิธีการใช้งานใหม่ ได้ไหมครับ ไฟล์เดิมเปิดดูไม่ได้จริงๆครับ

admin:
ต้องรอท่านที่มีมาโพสให้หละครับเพระาที่ผมมีก็คือ backup มันก็คงเสียเหมือนกันแต่วิธีการไม่มีไรมากครับแค่เลือก indicator จากนั่นติดเลือกให้ระบบทำการสร้างของ Buffer ตัวไหนเท่าเองครับโดย buffer มีทั้งหมด 8 ตัว จากนั่นทำ EA ที่ได้ไปรันครับและดูค่าที่ส่งออกมาในช่อง expert เท่านั่นเองครับ

Kae:
รบกวนผู้รู้ขอสอบถามนะครับว่าตัว buffer มีผลอย่างไรนะครับ และค่ามากค่าน้อยมีผลต่างกันอย่างไรนะครับ
แล้วเรามีวิธีปรับแต่งอย่างไรครับว่าเหมาะสมแล้ว ขอบคุณครับ จากผู้ไม่รู้

arinvich:
ขอวิธีใช้หน่อยครับ ไฟล์กระทูแรกเปิดไม่ออกครับ

admin:

--- Quote from: arinvich on มีนาคม 24, 2016, 03:11:40 pm ---ขอวิธีใช้หน่อยครับ ไฟล์กระทูแรกเปิดไม่ออกครับ

--- End quote ---

ผมแก้ให้แล้วลองโหลดใหม่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version