Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ผลงานจริงๆสามเดือน  (Read 11282 times)

eforex99

• Newbie
  • *
ผลงานจริงๆสามเดือน
« on: มีนาคม 05, 2010, 04:38:48 pm »
ใครสนใจอีเมล์มาครับที่ robotsolution4u@gmail.com

iKeng

• Jr. Member
  • **
Re: ผลงานจริงๆสามเดือน
« Reply #1 on: มีนาคม 06, 2010, 02:01:30 pm »
คงจะอย่างนั้นหล่ะมั้งครับ

;D ;D ;D

eforex99

• Newbie
  • *
« Reply #2 on: มีนาคม 06, 2010, 06:19:50 pm »
ตัวนี้ผมจะตอบเมื่อได้รับทางอีเมล์
สวนตัวออกขายอาทิตย์หน้ามีครับตัวหนึ่งที่กำลังทำให้เสร็จและใข้กับ บัญชี cent ครับ เดี่ยวเสร็จแล้วจะ link ให้สวนตัวนี้ผมใช้เป็น MM นะครับ
มีทั้งสองระบบ อาทิตยืออกวางตลาดและ มี review ใน forex piece armyดว้ยกำลังทำเรื่องกับเขาอยู่

eforex99

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: มีนาคม 06, 2010, 07:18:19 pm »
version ใหม่นี้จริงๆพึ่งเริ่มเทสทื demo และเงินจริง เป็น version  ล่าสุดแต่ที่จะออกขายก็มีอาทิตย์นี้ครับ
อีเอตัวนี้ไม่ได้ขายครับ เพราะผมใช้ดูแลพอร์ตอย่างเดี่ยวแต่อาทิตย์หน้าจะมีครับ Smartmoney EA จะออกขายครับ เดี่ยวออกแล้วจะบอกครับกำลังทำ website และส่งให้ forexpeacearmy สำหรับ review ครับ
เดี่ยวออกแล้วจะอีเมล์
แต่ผลงานจะไม่เหมือนตัวที่ผม Manage  นะครับ เพราะตัวนั้นใช้รัน Cent account ครับ

pong

• Newbie
  • *
« Reply #4 on: มีนาคม 06, 2010, 09:04:24 pm »
เอาบ้างๆ ผลงานจริงๆ 5 วัน

โปรดอย่าถาม ไม่ตอบอะไรทั้งนั้น ไม่แนะนำให้ทำตาม อันตรายมากๆ  ;D

ปล ea ดีๆ ใน 4share มีเยอะแยะครับ เอามา test ดู อันไหนถูกชตาก็อันนั้น

eforex99

• Newbie
  • *
« Reply #5 on: มีนาคม 06, 2010, 09:25:57 pm »
ดีครับ เพราะอีเอของผมไม่ได้เอามา
แต่ผมเขียนเองครับ เลยไม่ค่อยสนใจพวกนี้แล้วเมื่อก่อนเคยซื้อมาเยอะๆแยะ แต่ไม่เคยได้เรื่องมีแต่หมดตัว เลยไม่เอาดว้ยนานแล้ว
เขียนเอง ประยุกตร์เองดีกว่า

rich_88

• Newbie
  • *
« Reply #6 on: มีนาคม 30, 2010, 08:25:36 am »
ดีครับ เพราะอีเอของผมไม่ได้เอามา
แต่ผมเขียนเองครับ เลยไม่ค่อยสนใจพวกนี้แล้วเมื่อก่อนเคยซื้อมาเยอะๆแยะ แต่ไม่เคยได้เรื่องมีแต่หมดตัว เลยไม่เอาดว้ยนานแล้ว
เขียนเอง ประยุกตร์เองดีกว่า

เป็น ea ส่วนตัวหลอครับ พอจะบอกราคาได้มั้ยครับหรือ pm รายระเอียดมาให้ผมหน่อยได้มั้ยครับ สนใจครับ... :D