Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอ ea อีกตัวครับ  (Read 6331 times)

berserk

• Newbie
  • *
ขอ ea อีกตัวครับ
« on: มีนาคม 02, 2010, 09:01:38 pm »
คือว่าอยากได้ ea ที่ buy เมื่อเส้น moving everage3 ตัดเส้น moving everage15 ขึ้น และ macd ตัดขึ้นด้วย โดยที่สามารถตั้ง sl และ trailing stop ได้ และสามารถตั้งเวลาเทรดได้ครับ  ส่วน sell ก็เงื่อนไขที่กลับกันครับ โดยที่ตอนเปิด ea ครั้งแรก ก็อย่าเพิ่งให้เทรดเลยนะครับ รอให้มันเข้าเงื่อนไขรอบใหม่ก่อนค่อยเทรด ขอบคุณครับ

berserk

• Newbie
  • *
Re: ขอ ea อีกตัวครับ
« Reply #1 on: มีนาคม 03, 2010, 03:35:51 pm »
เอาตัวนี้แล้วเพิ่มmacdด้วยก็ได้ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #2 on: มีนาคม 04, 2010, 01:57:30 am »
จะให้เพิ่มเข้าไปในลักษณะไหนครับ

berserk

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: มีนาคม 05, 2010, 04:43:56 pm »
คือให้มันเป็นเงื่อนไขนี้ครับ
Code: [Select]
คือว่าอยากได้ ea ที่ buy เมื่อเส้น moving everage3 ตัดเส้น moving everage15 ขึ้น และ macd ตัดขึ้นด้วย โดยที่สามารถตั้ง sl และ trailing stop ได้ และสามารถตั้งเวลาเทรดได้ครับ  ส่วน sell ก็เงื่อนไขที่กลับกันครับ โดยที่ตอนเปิด ea ครั้งแรก ก็อย่าเพิ่งให้เทรดเลยนะครับ รอให้มันเข้าเงื่อนไขรอบใหม่ก่อนค่อยเทรด ขอบคุณครับ