Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนช่วยเขียน EA ตาม indi ตัวนี้หน่อยได้ไหมครับ  (Read 9630 times)

iKeng

• Jr. Member
  • **
Slope Direction Line ตัวนี้มันจะเปลี่ยนสีอ่ะครับ

อยากให้เปิดออเดอร์ตอนที่มันเปลี่ยนสีอ่ะครับ

โดยเปิดหนึ่งออเดอร์ต่อการเปลี่ยนสีในแต่ละครับ แล้วออเดอร์เก่าก็ปิดไปอ่ะครับ

sl=100

ช่วงเวลา H1

admin

• Administrator
  • Hero Member
ถามก่อนครับ อินตัวนี้มัน repaint ได้ไหมครับเช่นถ้ามันเปลี่ยนสีไปแล้วแต่เกิดราคาไม่ไปต่อมันเปลี่ยนกลับไปเป็นสีเดิมไหมครับ ถ้ามันเปลี่ยนกลับไปเป็นสีเดิมได้แบบนี้เอามาทำ EA ไม่ work 100% ครับเพราะ EA ทำงานไปแล้วสั่งเปิด order ไปแล้วไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้นะครับ

iKeng

• **
ขอแก้ไขนะครับ

คือให้มันเปิดไปเลยครับ ถ้าเปลี่ยนสีก็ให้เปิดเลย

แล้วถ้าเกิดสีมันกลับเป็นสีเดิมก็ให้เปิดไปอีกที

แล้วก็ปิดออเดอร์เก่าอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าพอจะทำได้ไหมครับ

;D ;D ;D

iKeng

• **
เขียนให้หนอ่ยได้ไหมอ่ะครับ

admin

ขอเวลาสักนินะครับฃ่วงนี้งานยุ่งๆครับ

iKeng

• **
ไม่เป็นไรครับ

;D ;D ;D

admin

ลองเอาไป test ดูนะครับว่าทำงานตามที่ต้องการหรือเปล่าครับ
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 02:24:49 pm by admin »

iKeng

• **
ลองเอาไป test ดูนะครับว่าทำงานตามที่ต้องการหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

;D ;D ;D