Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครมี forexhumanoid EA บ้างครับ อยากได้ครับ  (Read 10097 times)

aodyfx

• Newbie
  • *
ใครมี forexhumanoid EA บ้างครับ อยากได้ครับ
« on: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:40:12 am »
ใครมี forexhumanoid EA บ้างครับ อยากได้ครับ

Aody

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
Re: ใครมี forexhumanoid EA บ้างครับ อยากได้ครับ
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 25, 2009, 01:36:51 pm »
นี่ครับ  8)
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
Re: ใครมี forexhumanoid EA บ้างครับ อยากได้ครับ
« Reply #2 on: ธันวาคม 20, 2009, 08:41:23 am »

Aody

ลองใช้แล้วเป็นยังไงบ้างครับ รู้สึกจะรัน EUR/USD ที่ H1
ผมลอง Backtest ดูแล้วครับ เทรดไม่บ่อย
เลื่อน sl ขึ้นเลื่อยๆ tp200 ไม่เคยได้สักทีปิดที่ sl ทุกรอบเลย
ตอนแรกก็วิ่งๆดีอยู่ แล้วมาตายเดือน 11-12
ผลเทรดก็ถือว่า ok นะครับ เดือน 1-8 ทำได้ 357%
การเทรดออกจะโหดไปหน่อยครับ lot เยอะ [ defult ]
แต่ลด lot กับ risk ลงได้ครับ แล้วก็ tp sl ยังไม่ได้ลองปรับดู
มีให้เลือกเวลาเทรดด้วยครับ เอาเป็นว่าเอาผม backtest ไปดูก่อนนะครับ