Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Joury EA ลองใช้ครับ ผมใช้เงินจริงนะครับ แต่ใส่ไว้ 1000$ lot 0.01  (Read 14670 times)

eforex99

• Newbie
  • *
แนบไฟลืแล้วนะครับ  demo เยี่ยมมากๆ เริ่มใช้เงินจริงเดี่ยสักสองอาทิตยืจะเอาผลงานมาให้ดู ใช้ TF 5 M GU GJ EUตัวนี้จะใช้กับที่เป้ฯ 4 จุดทศนิยมนะครับ
ใครแก้ให้ใช้กับห้าทศนิยมได้ดีครับ
ขอบคุณครับ

sitanun

• Jr. Member
  • **
ขอลองก่อนนะครับ  ;D ;D ;D

ra_rtn

• **
  • ForexTrader
เซ็ทค่ายังไงบ้างครับ..แนะนำทีครับ

eforex99

• Newbie
  • *
ผมไม่ได้ทำอะไรค่า default เลยครับ เท่านั้นเองลองใช้กันแล้วปรับปรุงดูครับ

sitanun

• **
ผมไม่ได้ทำอะไรค่า default เลยครับ เท่านั้นเองลองใช้กันแล้วปรับปรุงดูครับ
ใช้โบรกไหนครับ จะได้เอาไปใช้ดูบ้าง  ;D ;D ;D

ra_rtn

• **
ใช้โบรกไหนครับ จะได้เอาไปใช้ดูบ้าง  ;D ;D ;D

ขณะนี้ผมลอง Demo FXOpen อยู่ครับ..แต่ต้องปรับค่าจุดทศนิยมนิดหน่อย ถ้าไม่ปรับมันไม่เทรดครับ

Maximun Risk จาก0.02 เป็น 2.0
Profit target จาก0.2 เป็น 10.0
lot plus ตามใจชอบครับ จะ0.01,0.1,1.0 ก็ได้ครับ คำณวนเงินทุนและจำนวนคู่เงินที่เปิดครับ
« Last Edit: ตุลาคม 09, 2009, 04:19:50 pm by ra_rtn »

ra_rtn

• **
ทำไมไม่เห็นมันตั้ง target ให้เลยครับ ทั้งที่มันมีให้เซ็ทค่า..ใครรู้ช่วยชี้แนะทีครับ 

ra_rtn

• **
รายงานผลหน่อยครับ..มันไม่ตั้งTP ครับ แต่มันดันตั้ง SLแทนครับ

แต่lot plus ผมตั้ง0.1 แต่มันดันเริ่มเทรดที่2.0 ทุกคู่เงินเลยครับ...

eforex99

• Newbie
  • *
มันเป็นระบบ hedging ครับดูไปสักพักครับจะเข้าใจ มันใช้ martingale ครับ พอมันเห็นมัชีกำไรมันก็จะใส่ให้เองครับทุกออรืเดอร์
แต่เท่าที่ผมเล่นมาระวังเวลาการกระชากนะครับ demo ทำงานเยี่ยมมากๆ
สวน เงินจริงจะเพี้ยนนะครับ
ผมกำลังดุครับ ผลงานเงินจริง

polohot

• Newbie
  • *
ตามจริงเนี่ยผมไม่แนะนำเป็นอย่างยิ่งเลย
สำหรับ EA แบบ martingale
ทำ account ผมเจ๊งไปแล้วละ
ไม่แนะนำอน่างยิ่ง
แต่ว่าจะได้ผลก็ต่อเมื่อ
คุณมี margin ไม่จำกัด

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
Backtest ไม่ผ่านครับ เลยไม่รู้ผลเลย
Ordersend Error 131