EA Programing > ปัญหาที่พบในการเขียน EA

ถึงสมาชิกทุกท่านครับ

<< < (2/7) > >>

chao-ea:
เอาใจช่วยครับ ^ ^

คำแนะนำ : ถ้าเพื่อนๆ อยากเข้าใจ ฟังชั่น แบบละเอียด หาหนังสือ ภาษา C มาอ่านครับ
             ส่วนวิธีใช่คู่ กับ EA มาเรียนรู้ ด้วยกันกับคุณ admin อิอิ

chao-ea:
วาดฝันไปด้วยกัน กับ Thai Forex Ea

ความฝันของฉัน : อยากมี EA ช่วยส่งเสียง เตือน เวลา ถึง จุด sell/buy ควบคู่ อินดิเครเตอ คู่ใจ
หมายเหตุ : สำหรับคนเล่นสั้น แบบรายวัน  อาการนี้จะเป็นบ่อย  -> หันหัวไปดูTV ,  คุยmsn  = ทำให้พลาด จุด sell/buy ประจำ

admin:
จะให้มีเสียงก็ทำได้ครับ ว่าแต่ จะเอาให้มันมีเสียงทำไมอ่ะครับ เพราะ ea ก็ชื้อขายอัตโนมัติให้อยู่แล้วนี้ครับ  แต่ถ้าเป็น อินดิเคอเตอร์ที่ไม่มีเสียงก็ใส่ code เพิ่มให้มันมีเสียงก็ได้ครับ :P :P :P :P

Protector:
สวัสดีครับ ขอแวะเข้ามาศีกษาหาความรู้ด้วยคน
ผมเคยลองอ่านวิธีเขียน EA ภาษาอังกฤษ เลยยังงงๆ
คราวนี้มาเสวนากันแบบภาษาไทยในกลุ่มผู้สนใจบ้าง คงจะช่วยให้เข้าใจอะไรได้มากขึ้นอีกเยอะ

tawatchai:
ขอบคุณครับ สำหรับสิ่งดี ๆ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version