Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เเจกอีเอ Copy ไปใช้พลางๆระหว่างรอท่านadminเขียนต้วเจ๋งๆให้คับ (เพิ่มเติมอีเอ)  (Read 8895 times)

เเจกอีเอ Copy ไปใช้พลางๆระหว่างรอท่านadminเขียนต้วเจ๋งๆให้คับ ;D
อีเอcopyลองทดสอบเเล้วใช้ได้คับ
« Last Edit: สิงหาคม 05, 2013, 07:03:47 pm by คุยจนลิงหลับ(-.-) »

admin

• Administrator
  • Hero Member
ว่าแต่ตัวนี้ต่างจากตัวที่โพสในกระทู้ที่จะให้ผมแก้ยังไงหรอครับ

ผมว่ามันกินcpuน้อยกว่า เเต่มันส่งออเดอร์ช้าสู้ตัวนั้นไม่ได้เลย เเต่ผมก็ไม่ได้ลองใช้จิงจังหลอกคับ
ส่วนตัวผมก็ใช้ตัวนั้นอยู่ ถึงมันจะกินCpu มากก็เถอะ มันส่งเร็วดี

ผมยังมีอีก 2 ตัว เเต่ผมทดสอบเเล้ว เเต่มันใช้ไม่ได้
เลยไม่ได้เอามาลงดีกว่้า
« Last Edit: กรกฎาคม 09, 2013, 08:23:58 pm by คุยจนลิงหลับ(-.-) »