บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

เซิพน่าจะมีปัญหานะครับ RDP

(1/2) > >>

benz8842:
เวลา 0.58 ล็อกอินได้แต่ไม่ขึ้นอะไรเลย จอดำอะครับ

admin:
ขอทราบ username กับอินเตอร์เน็ตที่ใช้งานด้วยครับ ( เน็ตของบริษัทไหน ความเร็วเท่าไรครับ )

benz8842:
ผมใช้ 3bb download 9 m upload 1 m คือตอนนี้มันก็เป็นนะ serv0215

บองครั้งล็อกเข้าไปแล้วจอดำ แต่ก็ไม่อะไรมากนะครับ เพราะมันทำงานตลอด

เพิ่งเป็นเมื่อวานนี้ แล้ววันนี้ด้วย

admin:
ผม login เข้าไปดูก็ปกตินิครับ จอดำ นี้ คือ wallpaper ของ desktop เป็นสีดำหรือเปล่าครับ

benz8842:
มัน ล็อกอินเข้าได้ปกติแหละครับ พอล็อกอินเข้ามันก็มืดหมดเลยมองอะไรไม่เห็น ทำอะไรไม่ได้สักอย่างเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version