บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

เซิพน่าจะมีปัญหานะครับ RDP

<< < (2/2)

benz8842:
ขอบคุณครับ เดี๋ยวลอง logoff ดู มันพึ่งมาเป็นแหละ ผมยังงงเหมือนกันเลย หาสาเหตุอยู่ เจอยังงี้นี่ก็แย่เหมือนกัน

benz8842:
มันเป็นช่วงเวลาเดิม 0.31 เหมือนไม่โหลด

admin:
น่าจะเป็นที่เน็ตที่เชื่อมต่อหละครับ ลองโทรไปแจ้ง 3BB ให้ reset เน็ตให้สักครั้งครับ เพราะ ถ้าเป็นที่ server ต้องมีคนแจ้งผมเข้ามาแล้วครับ Server ตัวที่ใช้อยู่มีลูกค้า 20 กว่าคนได้แล้วนะครับ

benz8842:
นั่นนะสิ เอ้อ ตั้งเวลาให้มันปิดเองนะ เร้าเตอร์ผม อะไม่เป็นไรครับมันทำงานก็โอเค

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version