FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

ea copy trade

<< < (2/12) > >>

msat1001:
ปัญหาคือมันลากมาใส่ กราฟไม่ได้อ่ะครับ พอลากมาปล่อยเมาท์มันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ

linconz:

--- Quote from: admin on สิงหาคม 05, 2012, 10:50:48 pm ---เอาไปลองใช้ดูครับ ตัวนี้เป้นของคุณ pisess  เขียนไวนานแล้วผมแก้ให้มัน copy ได้เป็น 100 Order จาก 9 Order แล้วครับผมแก้ code ส่วนแสดงผลลงนิดหน่อยเพื่อให้มันกินเครื่องน้อยลง และปรับเวลาทำงานให้ช้าลงนิดหนึ่งจาก 0.5 วินาทีเป็น 0.8 วินาทีครับ ซึ้งจะทำให้เครื่องทำงานน้อยลงบ้าง แต่ความเร็วยังเร็วอยู่มาก เร็วกว่า copy ผ่านเวบหลายเท่าตัวครับเพราะอยู่ในเครื่องเดียวกัน ไม่ต้องสนใจเรื่องการเชื่อมต่อของอินเตอร์เน็ตครับ

คำเตือน ถึงผู้ที่ต้องการโหลดไป อย่าใช้ copy หลาย account เกินไปนะครับเพระาเครื่องจะช้าลงอย่างมาก แล้วให้ใช้งานได้แต่ที่บ้านตัวเองนะครับ ถึง สมาชิก RDP ทุกท่านห้ามนำไปใช้บน SERVER เด็ดขาดหากพบเห็น BAN USER ทันทีนะครับไม่มีการปลด lock หรือคินเงินใดๆๆทั้งสิ้น

--- End quote ---

admin:

--- Quote from: msat1001 on สิงหาคม 06, 2012, 03:04:43 pm ---ปัญหาคือมันลากมาใส่ กราฟไม่ได้อ่ะครับ พอลากมาปล่อยเมาท์มันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ

--- End quote ---
ลองลบแล้วลง MT4 ใหม่ดูครับต้องใช้งานได้ มีคนใช้มาเยอะแล้วครับ

tomrsu:
ขอถามadmin ครับ ถาม master เข้า 1.0 lot แล้วให้ slave ตามแค่ 0.1 ได้ไหมครับ ผมลองเซตดูแล้วไม่ได้ครับ ขอคำแนะนำด้วย :'(

anuchit569ice:
ea ตัวนี้วิธีการใช้งานมันใช้อย่างไงหรอ ช่วยตอบเป็นวิทยาทานแก่คนที่ไม่รู้ที ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version