Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนท่าน Admin/และท่านผู้รู้... ช่วยครับ ผมมือใหม่ให้เขียนครับ  (Read 8913 times)

risman

• Newbie
  • *
รบกวนท่าน Admin/และท่านผู้รู้... ช่วยครับ ผมมือใหม่ให้เขียนครับ
คือผมอยากให้ EA ตั้ง BuyStop และ SellStop เหนือกรอบเส้นเขียว (น้ำเงิน) ประมาณ 20-30 Pips
ของ BreakOut_PANCA_EAGLE__indicator
และเมื่อมีการเปิด Order ตาม  MaxLots ก็ทำการลบ รายการ Pending ทั้งหมด
หรือเพิ่มเติมแนะนำวิธีที่ดีก็ได้นะครับ (TP-SL)
ป.ล. เมื่อไหร่คู่มือการเขียน EA จะออกมาครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ