Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มีอีเอ Forex Envy 2.1 มาแจกคับ  (Read 12530 times)

jeferler

• Newbie
  • *
มีอีเอ Forex Envy 2.1 มาแจกคับ
« on: พฤษภาคม 27, 2012, 01:58:45 pm »
ตัวนี้คงเป็นเวอร์ชั่นเก่า   ใครแก้โมดิฟายได้ ก้อมาแบ่งบ้างนะคับ

Redbull

• Full Member
Re: มีอีเอ Forex Envy 2.1 มาแจกคับ
« Reply #1 on: พฤษภาคม 27, 2012, 08:33:15 pm »
ดีครับตัวนี้..ผมก็ใช้อยู่ครับ..เวอร์ชั่นล่าสุด V 3.0 ครับ (ใช้กับโบรกเกอร์ Trading Point เท่านั้นครับ)...
โบรกเกอร์อื่นใช้ V 2.1 นี่แหล่ะครับ (ต่างกันแค่  V 3.0 จะซ่อน TP และ SL ครับ)...
แต่ไฮไลต์จริงๆ อยู่ที่ file set ที่ทางเจ้าของ EA จะส่งมาให้ครับ เนื่องจากแต่ละคู่เงินการตั้งค่าจะไม่เหมือนกันครับ...
และการปรับตั้งต่าบางตัวที่ทางเจ้าของ EA จะเมล์บอกเราทุกสัปดาห์ครับ...
ขอบคุณครับ... ;D :o :-* ::)

momocoong

• Newbie
  • *
    • MyFacebook
Re: มีอีเอ Forex Envy 2.1 มาแจกคับ
« Reply #2 on: พฤษภาคม 27, 2012, 08:45:36 pm »
ง่า..

โหลดตรงไหนนิ

jeferler

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: พฤษภาคม 28, 2012, 12:09:21 am »
ผมลืมคับขอโทษที ;D ;D ;Dhttp://file2.uploadfile.biz/i/MZEDMEIMEIEZXD

momocoong

• Newbie
  • *
    • MyFacebook
« Reply #4 on: พฤษภาคม 31, 2012, 03:44:31 pm »
ดีครับตัวนี้..ผมก็ใช้อยู่ครับ..เวอร์ชั่นล่าสุด V 3.0 ครับ (ใช้กับโบรกเกอร์ Trading Point เท่านั้นครับ)...
โบรกเกอร์อื่นใช้ V 2.1 นี่แหล่ะครับ (ต่างกันแค่  V 3.0 จะซ่อน TP และ SL ครับ)...
แต่ไฮไลต์จริงๆ อยู่ที่ file set ที่ทางเจ้าของ EA จะส่งมาให้ครับ เนื่องจากแต่ละคู่เงินการตั้งค่าจะไม่เหมือนกันครับ...
และการปรับตั้งต่าบางตัวที่ทางเจ้าของ EA จะเมล์บอกเราทุกสัปดาห์ครับ...

เอ่อ.. พี่ครับ Programer เค้าจะให้ไฟล์ set ทางเมล์เราทุกสัปดาห์

แล้วผมง่า ... จะหาได้จากที่ไหนคับ

Redbull

• Full Member
« Reply #5 on: พฤษภาคม 31, 2012, 09:23:54 pm »
โบรกเกอร์อื่นใช้ V 2.1 นี่แหล่ะครับ (ต่างกันแค่  V 3.0 จะซ่อน TP และ SL ครับ)...

เอ่อ.. พี่ครับ Programer เค้าจะให้ไฟล์ set ทางเมล์เราทุกสัปดาห์

แล้วผมง่า ... จะหาได้จากที่ไหนคับ

จริงๆ ต้องซื้อ EA จากเค้าน่ะครับ..เค้าถึงจะส่งให้..โดยเราต้องแจ้งเค้าว่าใช้โบรกเกอร์ไหน..ทุนเท่าไหร่..เค้าถึงจะส่ง File set ที่เหมาะสมกับทุนมาให้น่ะครับ..ว่าแต่ท่านใช้ทุนเท่าไหร่ล่ะครับ..ถ้าผมมีอยู่แล้ว เดี๋ยวจะแชร์ไว้ให้.. ;D :o ::) :-*
« Last Edit: พฤษภาคม 31, 2012, 09:32:49 pm by Redbull »