Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยเขียนอีเอ CloseAll เเบบนี้ให้หน่อย  (Read 11005 times)

ช่วยเขียนอีเอ CloseAll เเบบนี้ให้หน่อย โดยกำหนดจากจำนวนเทรด
เฃ่น ถ้าเปิดออเดอร์ถึง 50 ออเดอร์ให้ทำการปิดทั้งหมดทันที อยากได้มาก เเต่หาไม่ได้ มีเเต่กำหนดจากยอดเงิน กำหนดจากเวลา
ขอบคุณ เพิ่มในอีเอที่เเนบมาก็ได้นะ จะดีมากๆๆ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
งงกับความต้องการครับ  เปิดถึง 50 ปุ๊บ  ปิดหมดทันที  จะเอาไปใช้ยังไงเหรอครับ

ก็คือว่าไม่อยากให้เปิดมากกว่า 50 ออเดอร์ ถ้าถึง 50 ออเดอร์อยากให้ปิดทั้งหมด ประมาณนี้อะ

admin

• Administrator
ใช้เงื่อนไขแบบนี้ครับ

if(OrdersTotal( ) >=50)
{
   //คำสั่งใช้ close Order ครับ  ใช้คำสั่งที่ วน loop จนไม่เหลือ order ที่เปิดอยู่แล้วถึงให้จบการทำงานครับ

}

ขอบคุณ  ;D

D_Diamond

50 ออเดอร์นี้เทรดมือหรือยังไงครับ  พอเปิดออเดอร์ปุ๊บ ปิดปั๊บ ก็เสียเงินฟรีสิครับ

หรือว่าจะเอาไปใช้กับอีเออื่น ที่มันเทรดเยอะๆ ไม่มี SL จะใช้ close all แทน sl เหรอครับ

ใช้อีเอ เปิดออเดอร์ ไม่รู้จะเวิกหรือป่าว ;)
« Last Edit: เมษายน 10, 2012, 10:04:35 am by คุยจนลิงหลับ(-.-) »

D_Diamond

น่าจะเอาอีเอมาแก้มากกว่านะครับ จะได้แบคเทสได้ด้วย รู้ไปเลยว่าเวิกหรือไม่เวิก ไม่ต้องเสียเวลาทดลอง

thunnithi

• Newbie
  • *
ก็อยากได้เหมือนกันครับ...เวลาจะเสียทั้งหมดจะได้ไม่ต้องเสียเยอะ