Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แจก EA Z_eaCm ครับ ช่วยกันทดสอบหน่อยครับ  (Read 8297 times)

zerozaaa

• Jr. Member
  • **
Z_eaCm เป็นบอตที่ใช้ MACD เป็นสัญญาณครับ แต่ไม่รู้ตั้งชื่ออะไร 555

MaxTrade คึอ จำนวนที่จะ เบิ้ลครับ ถ้า มากกว่าที่กำหนด จะ Cut Lots เลยครับ ผม นะนะ ประมาณ 3-4 กำลังดีครับแต่ผมตั้งของผม ไว้ 10
ส่วน Lots  ผมแนะนำให้ Trade ที่ 0.1 ถ้าเงินไม่ถึง 150 $ ถ้าน70 -150 แนะนำ 0.1 ครับ
Price Point Sl คือ ค่า SL ที่จะเลื่อนห่างจากจุดที่ได้กำไรครับ
Price Point Tp คือ ค่าTP ความจริงก่อวิ่งไม่ถึงหรอกจะติด Sl ตลอด แต่ตั้งไว้ เพื่อ Server ช้า หรือ หลุุด

15 M  กลับ 30 M ครับ ยังไม่เคยลอง EU เป็นปี  ลอง แค่ GU ครับ แต่ผมคิดว่า U cad อาจจะดีกว่าครับ

ส่วน MacdHiV0 , MacdLow0   หรือ  SignalSell , SignalBuy  เป็นสัญญาณในกาเข้าซื้อ และสัญญานในการเริ่มตั้ง ST

ครับ ลองเอาไป ใช้ดูผมไม่รับลองนะครับ Test ก่อก็ดีครับ  ได้ผลยังไง รบกวนช่วยมาบอกด้วยครับ

ปล-- รบกวนช่วยๆ กันทดสอบแล้วมาบอกเล่ากันหน่อยครับ
« Last Edit: มีนาคม 11, 2012, 11:11:14 am by zerozaaa »