Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น  (Read 399375 times)

smart4card

• Newbie
  • *
สนใจ ใช้ บริการ RDP ครับ
ช่วยให้ข้อมูลผมหน่อยครับ

cardmed35@gmail.com นะครับ
ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
งงๆ นิดนึง
ใช้คุณคนที่ได้โทรหาผมแล้วใช่ไหมครับ
โอนไปละนะครับ
ของ ธ.ไทยพานิชย์
เอา RDP 1000/ปี ครับ
server 4 นะครับ

Kae

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ
แจ้งโอนเงิน แล้วนะครับ แบงค์ กรุงเทพ เวลา 13:34 27/11/12
500 บาท RDP, server 3
2514kxx@gmail.com
ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
สวัสดีครับ
แจ้งโอนเงิน แล้วนะครับ แบงค์ กรุงเทพ เวลา 13:34 27/11/12
500 บาท RDP, server 3
2514kxx@gmail.com
ขอบคุณครับ

ดำเนินการให้แล้วนะครับ

yuriko

• Newbie
  • *
เเจ้งโอนเงิน เเบง ไทพาณิชย์

28/11/12 16.06

1000บาท  rdp 3

pin_inw@hotmail.com

ใจคับ

admin

ใจคับ
รบกวนทำรายการแจ้งโอนผ่านหน้าเวบนิดหนึ่งครับ เพื่อ Server มีปัญหาจะได้มีข้อมูลติดต่อคุณได้ครับ ขอบคุณครับ http://www.serv4fx.com/inform.php

yuriko

• Newbie
  • *

ใจคับ
รบกวนทำรายการแจ้งโอนผ่านหน้าเวบนิดหนึ่งครับ เพื่อ Server มีปัญหาจะได้มีข้อมูลติดต่อคุณได้ครับ ขอบคุณครับ http://www.serv4fx.com/inform.php

กรอกเเว้วคับ

admin

ใจคับ

กรอกเเว้วคับ

ดำเนินการให้แล้วครับ

Kae

• Newbie
  • *
ขอรบกวนสอบถามท่าน Admin ครับว่า มันจะมีไฟล์ที่อยู่ใน history, mail box, logs อะไรพวกนี้เราสามารถลบออกบ้างได้ไหมครับ
เพื่อเพิ่มพื้นที่ใช้งานนะครับ หรือว่าพอจะลบอะไรออกได้บ้างนะครับ แนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ

admin

ขอรบกวนสอบถามท่าน Admin ครับว่า มันจะมีไฟล์ที่อยู่ใน history, mail box, logs อะไรพวกนี้เราสามารถลบออกบ้างได้ไหมครับ
เพื่อเพิ่มพื้นที่ใช้งานนะครับ หรือว่าพอจะลบอะไรออกได้บ้างนะครับ แนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ลบไฟล์ที่อยู่ใน Folder logs ทุก Folder ออกให้หมดก็พอแล้วครับ ตัวนี้หละที่กินเนื้อที่เรามากที่สุด

Kae

• Newbie
  • *

benz8842

• Newbie
  • *
มันมีโปรแกรมลบ file log ไหมอ่าถ้ามีติดตั้งไว้ในเซิพแอดมินได้หรือเปล่า

admin

มันมีโปรแกรมลบ file log ไหมอ่าถ้ามีติดตั้งไว้ในเซิพแอดมินได้หรือเปล่า

อาจจะมีนะครับแต่ผมไม่ทราบ นะครับ จริงๆๆเข้าไปลบอาทิตย์ละครั้งก็น่าจะเพียงพอแล้วครับสำหรับคนที่ใช้ Plan Bronze ขึ้นไป ครับแต่ก็ขึ้นอยู่กับ EA ที่ใช้งานด้วยครับว่าเขียน Log บ่อยแค่ไหนครับ

kongto

• Newbie
  • *
ตอนนี้ยังรับอยู่ไหมครับ เพราะผมสมัครที่เวปแล้วไม่ได้

admin

ตอนนี้ยังรับอยู่ไหมครับ เพราะผมสมัครที่เวปแล้วไม่ได้
รับอยู่นะครับ ขอข้อมูลนิดหนึ่งครับ ที่สมัครตรงเวบแล้วไม่ได้นี้ในขั่นตอนไหนครับถ้ามีปัญหาจะได้แก้ไขระบบได้ครับ

kongto

• Newbie
  • *
ผมไม่แน่ใจว่าผมสมัครได้หรือยัง เพราะไม่มี mail ยืนยันกลับมาครับ