Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น  (Read 399329 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
SERVER RDP เต็มหรือยังครับ
ยังครับ ตัว 5 ตัว 6 ยังรับได้สบายๆๆๆ

Hunterfx2555

• Newbie
  • *
ยังครับ ตัว 5 ตัว 6 ยังรับได้สบายๆๆๆ

แจ้งโอนเงินครับผม

โอนเงินไป ธ.ไทยพาณิชย์ จำนวน 1000.01 บาท
เวลา 11.02 วันที่ 21 / 06 / 2012
เลือก PLAN RDP 1000/ปี ( Server 5 )
ช่วยดำเนินการให้ด้วยนะครับ
อีเมล์สมัคร schaxxxx@yahoo.co.th

ขอบคุณมากครับ

admin

โอนเงินไป ธ.ไทยพาณิชย์ จำนวน 1000.01 บาท
เวลา 11.02 วันที่ 21 / 06 / 2012
เลือก PLAN RDP 1000/ปี ( Server 5 )
อีเมล์สมัคร schaxxxx@yahoo.co.th

ขอบคุณมากครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

rubsub

• Newbie
  • *
สอบถามครับ
พอดีสมัครไป3เดือนก่อน
1000/ปี รันได้10รหัส
ตอนนีเ้เห็นว่าถ้าสมัครใหม่จะรันได้15รหัส
คนเก่าเพิ่มไหมครับ

admin

สอบถามครับ
พอดีสมัครไป3เดือนก่อน
1000/ปี รันได้10รหัส
ตอนนีเ้เห็นว่าถ้าสมัครใหม่จะรันได้15รหัส
คนเก่าเพิ่มไหมครับ

เพิ่มครับ และ ผมเพิ่มเนื้อที่ให้ สมาชิกเก่าหมดทุกคนแล้วนะครับ คุณก็น่าจะได้เนื้อที่เพิ่มแล้วนะครับ ถ้ายังไม่ได้ ก็ PM แจ้ง username มาครับผมจะเพิ่มให้ครับ

ole

• Newbie
  • *
วันนี้ผมได้ทำการโอนเงิน จำนวน 500 บาท  เข้าบัญชีธ.กสิกรไทย

ฝากผ่านเคาน์เตอร์ ธ.กสิกรไทย  สาขาเดอะมอลล์ท่าพระ เวลาประมาณบ่าย 2 โมงกว่า

หลักฐานการโอนเงินจะส่งลิงค์ให้ทาง pm นะครับ

ขอบคุณครับ

« Last Edit: มิถุนายน 22, 2012, 10:29:26 pm by ole »

admin

วันนี้ผมได้ทำการโอนเงิน จำนวน 500 บาท  เข้าบัญชีธ.กสิกรไทย

ฝากผ่านเคาน์เตอร์ ธ.กสิกรไทย  สาขาเดอะมอลล์ท่าพระ เวลาประมาณบ่าย 2 โมงกว่า

หลักฐานการโอนเงินจะส่งลิงค์ให้ทาง pm นะครับ

ขอบคุณครับ
ดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

ole

• Newbie
  • *

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

มีเรื่องอยากสอบถามหน่อยครับ

พอดีไม่เคยใช้งาน พวก vps , rdp มาก่อน

ตอนนี้ผมทำการรันอีเอ ตัวหนึ่งอยู่   

ช่วงเสาร์ อาทิตย์ และวันจันทร์ช่วงเช้า  ผมไม่อยู่บ้าน 

คงไม่ได้เปิดคอม  แต่อีเอใน mt4 ที่ลงไว้ใน rdp สามารถทำงาน ได้ตามปกติ ใช่มั๊ยครับ ?

admin

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

มีเรื่องอยากสอบถามหน่อยครับ

พอดีไม่เคยใช้งาน พวก vps , rdp มาก่อน

ตอนนี้ผมทำการรันอีเอ ตัวหนึ่งอยู่   

ช่วงเสาร์ อาทิตย์ และวันจันทร์ช่วงเช้า  ผมไม่อยู่บ้าน 

คงไม่ได้เปิดคอม  แต่อีเอใน mt4 ที่ลงไว้ใน rdp สามารถทำงาน ได้ตามปกติ ใช่มั๊ยครับ ?

ใช้ครับ

ole

• Newbie
  • *

sophon

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ admin
        โอนเงิน 500 บาท ช่วง 7 โมงเช้า ธ.กรุงเทพครับ
ต้องส่งหลักฐานอะไรอีกไหมครับ และถ้าใช้ RDP ได้แล้ว จะส่งมาบอกทางเมล์ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

admin

สวัสดีครับ admin
        โอนเงิน 500 บาท ช่วง 7 โมงเช้า ธ.กรุงเทพครับ
ต้องส่งหลักฐานอะไรอีกไหมครับ และถ้าใช้ RDP ได้แล้ว จะส่งมาบอกทางเมล์ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ
จัดการให้เรียบร้อยแล้วครับ

nuikung1234

• Newbie
  • *

โอนเงินไป ธ.กรุงเทพ จำนวน 1000.11 บาท
เวลา 27/06/2012 11:50:54 PM
เลือก PLAN RDP 1000/ปี ( Server 6 )
อีเมล์สมัคร vorawat.s@hotmail.com

admin

โอนเงินไป ธ.กรุงเทพ จำนวน 1000.11 บาท
เวลา 27/06/2012 11:50:54 PM
เลือก PLAN RDP 1000/ปี ( Server 6 )
อีเมล์สมัคร vorawat.s@hotmail.com
ดำเนินการเรียบร้อยรายละเอียดใน PM

k13099

• Newbie
  • *
    • เสื้อแฟชั่นเกาหลี
>>> แจ้งโอนเงินครับ <<<

- โอนเงินไป:  ธ.กสิกรไทย จำนวน 500.05 บาท
- เวลา:  05/07/2012 08:03:20 AM.
- เลือก:  PLAN RDP Starter 500/ปี ( Server 2 )
- อีเมล์สมัคร: br.k13099_karun@hotmail.com
- ดำเนินการให้ด้วยนะครับ