บริการ Server > บริการ Server Run EA 500 / ปี

แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น

<< < (3/62) > >>

Forex-Indy:
เร็วเหมือน vps swap ไหมครับ

admin:

--- Quote from: Forex-Indy on กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:12:30 pm ---เร็วเหมือน vps swap ไหมครับ

--- End quote ---
เร็วในที่นี้คือ ความเร็วในการเชื่อต่อ หรือว่า การตอบสนองเวลาตอน ลาก เมาส์ครับ
ถ้าความเร้วในการเชื่อมต่อนี้ต้องมา ping วัดกันครับว่าไปที่ Server ของโบรเกอร์ไหนครับ เพราะ Server ตั้งอยู๋ใน holland อาจจะเร็วบางช้าบางเวลา ping ไปแต่ละโบรเกอร์ที่อยู่ต่างประเทศกัน
แต่ถ้าความเร็ว ในที่นี้หมายถึงเปิดโบรแกรม MT4 หลายๆหน้าๆๆอันแล้วระบบทำงานเป้นไง อันนี้บอกได้เลยว่าเร็วกว่าครับ เพระาตอนนี้ลูกค้าบางคนเปิด MT4 เอง 10 กว่าตัวก็ทำงานปกติดี แต่ถ้าเป้น vps อึดไปแล้วครับ

Forex-Indy:
Admin รับเป็น LR ไหมครับ

Hazardmoon:
สมัครแล้วโอนเงินไปแล้วเมื่อเช้า รอเมล์อยู่เมื่อไรจะตอบกลับอยากลองใช้ครับ

Redbull:
แหล่มเลย....
ท่าน Admin ครับ...ต้องสมัครสมาชิกใหม่ไหมครับ...
หรือถ้าเป็นสมาชิกเวบท่าน Admin แล้วก็สามารถโอนเงินได้เลยครับ...
....ขอบคุณมากมายครับ.... ;D ::) :o :-[ :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version