Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ Decompile ex4 to mq4 ดีๆซักตัว มีใครพอมีบ้างครับ  (Read 20002 times)

• Jr. Member
  • **
    • Make Money Online
อยากได้ Decompile ex4 to mq4 ดีๆซักตัว มีใครพอมีบ้างครับ
ที่โหลดมา ใช้ได้ แค่ครั้งเดียวก็โดน protected  แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
« Last Edit: มกราคม 07, 2012, 01:24:58 pm by AvatarFX »

fxspy

• Newbie
  • *
เรามาร่วมเงินกันชื้อดกันไหมครับ http://purebeam.biz/  เอาตัว 599 ก็พอครับ เพระาผมโหลดตัวอย่างมาแล้วแค่ชื่อไฟล์ต่างกันเท่านั่นเอง ไม่มีปัญหาอะไรครับเพราะ Decompile ตัวเก่าก็แปลงมันแบบตัว 599 หาคนได้สัก 40 คนร่วมจ่ายคนละ 500 ก็ได้แล้วครับ หาคนกลางมาสักคนให้ถือเงิน เอาท่า admin ก็ได้ครับ ยิ่งเราหาคนร่วมกันเยอะ จ่ายต่อคนก็ยิ่งถูกนะครับ

fxspy

• Newbie
  • *
จ่ายครั้งเดียวแต่แปลงไฟล์ได้ไม่จำกัดนะครับ

momocoong

• Newbie
  • *
    • MyFacebook
ผมยังไม่เคยเห็น MDP กับ Megadroid ถูกแครกเลยครับ  ท่านไปเห็นมาจากไหน  หรือท่านแครกเองได้แล้ว

แล้วเรื่อง Username ไม่มีใครนำไปแจกหรอกครับ 1 User ใช้ได้เพียง 1 AccMT4 ครับ

ตรงนี้จะใช้วิธีไหนครับ ที่จะล็อกได้ว่า 1 acc เท่านั้น เอาไปแจกคนอื่นแล้วจะใช้ไม่ได้?

ก็ผมเคยซื้อตัวแท้ของ MDP มาใช้นะครับ เวลาซื้อเค้าจะให้ Username มา

แล้วเราใช้ EA มันจะมีค่า Username ให้ใส่

1 User จะใช้เทรดได้เพียง 1 บัญชีMT4เท่านั้น

ซึ่งถ้าหากเราอยากเปลี่ยนไปใช้ AccMT4 อื่น

เราก็ต้องล็อกอินเข้าไปที่เว็บไซต์แล้วไปยังหน้าที่เปลี่ยน AccMT4 แล้วกรอก Username ของเรา แล้วEmail ของเรา

แล้วก็หมายเลขบัญชี MT4 ที่เราต้องการให้ EA มันเทรด เท่านั้นเองครับ

จะใช้วิธีการเดียวกับ MDP เลย

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ผมยังไม่เคยเห็น MDP กับ Megadroid ถูกแครกเลยครับ  ท่านไปเห็นมาจากไหน  หรือท่านแครกเองได้แล้ว

แล้วเรื่อง Username ไม่มีใครนำไปแจกหรอกครับ 1 User ใช้ได้เพียง 1 AccMT4 ครับ

ตรงนี้จะใช้วิธีไหนครับ ที่จะล็อกได้ว่า 1 acc เท่านั้น เอาไปแจกคนอื่นแล้วจะใช้ไม่ได้?

ก็ผมเคยซื้อตัวแท้ของ MDP มาใช้นะครับ เวลาซื้อเค้าจะให้ Username มา

แล้วเราใช้ EA มันจะมีค่า Username ให้ใส่

1 User จะใช้เทรดได้เพียง 1 บัญชีMT4เท่านั้น

ซึ่งถ้าหากเราอยากเปลี่ยนไปใช้ AccMT4 อื่น

เราก็ต้องล็อกอินเข้าไปที่เว็บไซต์แล้วไปยังหน้าที่เปลี่ยน AccMT4 แล้วกรอก Username ของเรา แล้วEmail ของเรา

แล้วก็หมายเลขบัญชี MT4 ที่เราต้องการให้ EA มันเทรด เท่านั้นเองครับ

จะใช้วิธีการเดียวกับ MDP เลย

ตอบผิดกระทู้ครับ อิอิ

แต่คุณบอกเองว่า mdp โดนแครกง่ายๆ  แล้วคุณใช้วิธีเดียวกัน  มันจะรอดเหรอครับ

จริงๆอีเอมันก็ใช้วิธีนี้ทุกตัวนะเท่าที่ผมเห็น

แต่ผมเห็นรอดไม่โดนแครกจริงๆตัวเดียวคือ Megadroid ไม่รู้มันทำยังไง  แค่แก้ให้เทรดคู่อื่นยังทำไม่ได้เลย  แน่มากๆ  อยู่มาได้ตั้งแต่ปี 2009

เหมือนกับว่ามันทำ ex4 มาหลอกเฉยๆ  ของจริงอยู่ใน dll ล้วนๆ  ไม่รู้ทำไงให้ dll เรียกใช้ mt4 ได่เอง