Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยหน่อยครับคือผมต้องเขียนหาค่าสองตัวนี้อ่ะครับ  (Read 4987 times)

kimkimkung

• Newbie
  • *
หาค่าแนวรับแนวต้านครับไม่ใช่ ไฮ กับ โลนะครับ
ขอบรรทึกเป็นช่วงเวลาของช่วงในอาดีตมาถึงปัจจุบัน
ผมวิเคราะเทรนได้แล้วแต่หาแนวรับแนวต้านนี่ยังจนปัญยาครับจะนำไป
ทำทราเกตกับStoploss ถ้ามีวิธีที่ดีกว่านี้ก็แนะนำด้วยครับ

แล้วก็ในโปรแกรมทดลองอ่ะครับไม่ไม่เข้าใจMACDเลเวลอ่าครับที่มี3กับ2มันคืออะไร
แล้วก็MACD ในMT4 ผมมันแปลกๆอ่าครับมันมีแค่กราฟแท่งกับเล้นสีแดงเส้นSignalสีฟ้ามันหาย
ขอวิธีตัวหาค่าของเส้นฟ้ากับแดงของMACDด้วยครับจะเทียบมากกว่าน้อยกว่าซื้อ= =หรือมันเหมือนกับในSampleที่ใช้มาอยู่แล้ว
« Last Edit: ธันวาคม 08, 2011, 10:19:37 am by kimkimkung »