Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ ea ปิด order ด้วย ema  (Read 8627 times)

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
อยากได้ ea ปิด order ด้วย ema
« on: พฤศจิกายน 16, 2011, 06:35:49 pm »
อยากได้ ea ปิด order ด้วย ema ครับ
ตัว ea เอาแค่ เปลี่ยนตัวเลขของค่า ema ได้อ่ะครับ
เช้น เปิด order buy ไว้ แล้วต้องการให้ปิดเมื่อราคาแท่งเทียนปิดต่ำว่า ema ที่กำหนดไว้
order sell ไว้ แล้วปิดเมื่อราคาแท่งเทียนปิดสูงกว่า ema 10 อะไรแนวนี้อ่ะครับ

แค่ 2 ค่าอ่ะครับ หรือแยกกันก็ได้ครับ close sell ema value *ค่าที่เรากำหนด* / close buy ema value *ค่าที่เรากำหนด*

ขอบคุณล่วงหน้าครับ