Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวน admin หรือเพื่อนสมาชิกครับช่วยแก้ ea หน่อยครับ  (Read 7034 times)

ao_junk

• Newbie
  • *
พอดีำ ea ไม่ยอม trade กับ broker 5 digit ครับ ผมลองแก้จนมึนไปหมดแล้วครับ รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยครับ ขอบคุณมากมายครับ

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
พอดีำ ea ไม่ยอม trade กับ broker 5 digit ครับ ผมลองแก้จนมึนไปหมดแล้วครับ รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยครับ ขอบคุณมากมายครับ

แก้แล้วนะครับ ลองทดสอบดูนะครับ ได้กำไรดีบอกกันบ้างนะครับบบบ อิอิ  ;)

ao_junk

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากมายครับเดี๋ยวขอทดสอบก่อนครับว่าได้กำไรหรือเปล่า.... อิอิ ;D