Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รวบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ กรุณาช่วยด้วยครับ  (Read 5481 times)

zerozaaa

• Jr. Member
  • **
ผมอยากตั้ง Stop lot ตั้งแต่ order 5 เป็นต้นไป order ได้กำไร +5 ก่อปิดแล้วเฉพาะ order ที่ 5 เป็นต้นไป โดยเอาจาก Robot Forex 2015 Profesionall มาแก้ไขครับ
ผมเขียนไม่เป็นน่ะครับ ลองดู Code แล้ว งง ครับ
กรุณาด้วยครับ ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
แก้ที่ตัว robot forex 2015 เลยจะวุ่นวายนะครับเพราะมันใช้ comment ของ order เป้นตัวบอกให้ ea รู้ว่าเปิดถึง step ไหนแล้วครับ ผมแนะนำให้ลองหา EA ที่ตั้ง traliling stop ได้อีกตัวใส่เพิ่ม โดนอีก EA ตัวที่ตั้งได้ ต้องหาตัวที่มันสามารถรู้ได้ว่า order ใน account เรามีกี่ order แล้วครับ