Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: INDRAFXSCALPING_V4.2 ใช้เงินจริงแล้วทำไมEA ไม่ทำงานครับ  (Read 17390 times)

raruku777

• Newbie
  • *
INDRAFXSCALPING_V4.2 ใช้เงินจริงแล้วทำไมEA ไม่ทำงานครับ

เล่นในตัวอย่างผลงานดี  พอจะใช้กับเงินจริงมันไม่ทำงาน

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
INDRAFXSCALPING_V4.2 ใช้เงินจริงแล้วทำไมEA ไม่ทำงานครับ

เล่นในตัวอย่างผลงานดี  พอจะใช้กับเงินจริงมันไม่ทำงาน
เป็นโบรกกี่ตำแหน่งครับ ถ้า 5 ตำแหน่งบางโบรกจะเล่นไม่ได้ครับ คุณใช้โบรกอะไรอยู่ครับ :)

raruku777

• Newbie
  • *
Forex4you   บัญชี  lite  cents ครับ

weva1234

• **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
Forex4you   บัญชี  lite  cents ครับ
EA ตัวนี้มันจะตั้งเวลาเล่นด้วยครับ ถ้าตลาดยุโรปเปิดมันจะไม่เล่นครับ และจะไปเล่นอีกทีหลังตลาดยุโรปปิดครับ

max5155

• Newbie
  • *
EA ตัวนี้ ใช้กับโบรก  fxclearing. นี้ใช้ได้ไหมครับ   ใช้เงินปลอมรันเเต่เงินจริงไม่รันครับ
« Last Edit: ตุลาคม 10, 2011, 09:55:04 pm by max5155 »

weva1234

• **
EA ตัวนี้ ใช้กับโบรก  fxclearing. นี้ใช้ได้ไหมครับ   ใช้เงินปลอมรันเเต่เงินจริงไม่รันครับ
ไม่ทราบว่าเป็นโบรกกี่ตำแหน่งครับ 4 หรือ 5 ครับ  ถ้า 5 ตำแหน่งจะได้เป็นบางโบรกครับ

max5155

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าเป็นโบรกกี่ตำแหน่งครับ 4 หรือ 5 ครับ  ถ้า 5 ตำแหน่งจะได้เป็นบางโบรกครับ
4 จุดครับ เเล้วเราต้องตั้งค่าอะไรไหมพอเเอด EAเเล้ว ไฟล์.set เเอดเก็บ TP200 เเน่ะ

artit2002

• Newbie
  • *
อีเออินโด
« Reply #7 on: ตุลาคม 29, 2011, 02:59:55 am »
ทำงานกับ E/C และE/U 1H ตั้งค่า 30 Profit/5 Pipstep เปิดแล้วทำงานทันทีไม่สนเทรด เปิดแบบสองทางลองเอาไปทดสอบกันดูครับ ให้เครดิตพี่กบ เวบ www.fxthai2u.com ด้วยนะครับ

weva1234

• **
4 จุดครับ เเล้วเราต้องตั้งค่าอะไรไหมพอเเอด EAเเล้ว ไฟล์.set เเอดเก็บ TP200 เเน่ะ

ถ้าเป็น 4 จุด เก็บ tp 20-60 ก็ได้ครับ แต่ผมจะตั้ง tp= 50  max order จาก 8 เป็น 6 หรือ 7 ครับ เวลาผิดทางจะได้ไม่ล้างครับ :)

nonbita

• Newbie
  • *
ขอด้วยครับ
ตอนนี้เทรดเองเจ็บตัวมากเลยครับ
ขอบคุณครับ
noni3ita@gmail.com

jay07rs

• Newbie
  • *
roboforex มีใครเคยลองรันได้ไหมครับ
ผมรันแล้วไม่เปิดออเดอเลยครับ

weva1234

• **
roboforex มีใครเคยลองรันได้ไหมครับ
ผมรันแล้วไม่เปิดออเดอเลยครับ

แบบ pro มัน error ครับ
ต้องแบบ fix ครับถึงจะทำงาน  ;D