Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: พอดี load จากต่าง เวปต่างประเทศ รบกวน ช่วยดูที  (Read 9163 times)

Drainlife

• Newbie
  • *
ผม พยายามเข้าไปแก้ code แล้ว เพราะว่ามันเปิด Order ที่เป็น Sell ไม่ได้เลย แต่แก้ไม่ได้ รบกวน Admin หรือใครก็ได้ช่วยดูที
ผมใช้ Fxpro ซึ่งเป็น โบรค 5 จุด

ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
เท่าที่ดู code เหมือนมีคนแก้มาแล้วนิครับ ไม่ทราบว่ามีตัวต้นฉบับไหมครับ แล้วจะแก้ให้มันทำงานยังไงครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ

Drainlife

• Newbie
  • *
ไปตามนี้เลยครับ....http://codebase.mql4.com/7405

พอดีเอามา Back test แล้วผลมันค่อนค่างดีครับ... เวปเนี่ยรู้สึกว่า เค้าจะ post ให้ช่วยกันแก้อ่ะครับ ผมก็เอา code ที่ ค่อนข้างล่าสุดมา
แต่ว่า ไม่่ว่าเอาตัวไหนมาแล้วเนี่ย มันก็ เปิด sell order ไม่ได้ ขึ้น error 130 ... ซึ่งเข้าใจว่า มัน set พวก SL TP ไม่ตรงกับ โบรค
แต่ว่าดู code แล้วเนี่ยตรง openshort มันก็เหมือนกะ Openlong เลยงง ว่ามันไปผิดตรงไหนครับ

ผมเปิด EURUSD 1H ครับ เปิด short ไม่ได้ แต่ว่า ไปลองกะ GOLD แล้วดันเปิดได้ งง แฮะ
« Last Edit: กันยายน 09, 2011, 07:50:57 am by Drainlife »