Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ่รบกวนด้วยค่ะ(ยังรออยู่ค่ะ)  (Read 5165 times)

win_dream

• Jr. Member
  • **
่รบกวนด้วยค่ะ(ยังรออยู่ค่ะ)
« on: สิงหาคม 31, 2011, 05:56:22 pm »
indiตัวนี้ใช้ดีทำกำไรได้ดีค่ะ เคยเอามาใส่เสียงเทรดได้กำไรดีพอควร
เลยน่าจะทำเป็นอีเอได้ค่ะ

เซล เมื่อเส้นสามเส้น ทิ่มลงค่ะ (มุมแหลมอยู่ข้างบน ปลายบานด้านล่างหรืออยู่ต่ำกว่า)
บาย เมื่อเส้นสามเส้น ชี้ขึ้นค่ะ (มุมแหลมอยู่ข้างล่าง ปลายบานด้านบนหรืออยู่สูงกว่า)

ให้สามารถตั้ง input ได้
กำหนดค่าได้
กำหนด Lot
กำหนด Tp
กำหนด SL
และ
กำหนดเวลาเทรดได้ค่ะ

ขอหลายอย่างจัง เกรงใจ  ;)

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :D
« Last Edit: กันยายน 11, 2011, 09:38:39 pm by win_dream »

win_dream

• Jr. Member
  • **
admin ไม่ว่างรบกวนเพื่อนๆ คนไหนเขียนได้รบกวนด้วยนะคะ  :'(