Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ผมทำอีเอเล่นๆ เทสออกมาแบบนี้น่าเกลียดมั้ย  (Read 11502 times)

kiiyoo

• Newbie
  • *
ผมทำอีเอในเวปที่สร้างอีเออย่างง่ายได้ ตามกระทู้นี้ http://thaiforexschool.com/index.php?topic=337.0
(ขอโทษด้วยนะครับที่เอากระทู้จากเวปอื่นมาลง หากไม่เหมาะสมลบข้อความผมได้ครับ)
ผมเทสมันไม่เป็น เอามาเทสแล้วมันเทสให้ตั้งแต่ปี2008-2011 ผลออกมาตามรูปพอจะเอาไปใช้ได้จิงมั้ยครับ
เริ่มที่10000ดอล ลอต1.0ที่โรโบ ครับ อีเอมีSL คิดว่าน่าจะปลอดภัย
ขอผู้รู้แนะนำด้วยครับ

kiiyoo

• Newbie
  • *
วอนพี่แอดมินแก้อีเอให้อีเอเบิ้ลลอตได้มั้ยครับ

มาแบ่งปันความคิดและขอความช่วยเหลือแต่ไม่เคยมีใครสนใจเลย

ไม่มีใครให้เหตุผมว่าทำไมไม่มีใครช่วยหรือสนใจ งงตัวเอง

ผมแนบอีเอมาด้วยนะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
แล้วจะให้มันดับเบิลอย่างไรหรอครับ

kiiyoo

• Newbie
  • *
เบิ้ลคูณ2จากลอตที่เสียก่อนหน้าครับ
ตัวอย่าง
0.1เสีย
0.2เสีย
0.4เสีย
0.8ได้
เริ่ม0.1ใหม่

ขอบคุณครับที่ให้เหตุผล
« Last Edit: พฤษภาคม 27, 2011, 03:18:36 am by kiiyoo »

admin

ให้มันเบิ้ลไปเรื่อยๆๆจนกว่าจะบวกถูกต้องใช่ไหมครับ โทษทีพึงมีเวลามาดูให้ครับ

kiiyoo

• Newbie
  • *
ให้มันเบิ้ลไปเรื่อยๆๆจนกว่าจะบวกถูกต้องใช่ไหมครับ โทษทีพึงมีเวลามาดูให้ครับ
ใช่แล้วครับ

admin

ลองเอาไปทดสอบดูครับ

kiiyoo

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ