Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครมี EA ตัวนี้บ้างครับ Forex Growth Bot  (Read 21459 times)

smart4card

• Newbie
  • *
ใครมี EA ตัวนี้บ้างครับ Forex Growth Bot
« on: พฤษภาคม 09, 2011, 12:42:24 am »
ใครมี EA forex growth bot บ้างครับ
จากเว็บนี้ อ่ะครับ
มีคนแนะนำมาอีกต่อนึง..เห็นเค้าว่าดีมากๆ เลย

http://www.forexgrowthbot.com/ เว็บนี้ อ่ะครับ

dragon

• Guest
Re: ใครมี EA ตัวนี้บ้างครับ Forex Growth Bot
« Reply #1 on: พฤษภาคม 10, 2011, 05:56:15 pm »
อ่อผมมีครับแต่ตัวนี้หาแจกยากมากๆนะครับเพราะัมันปลดล็อกยากมันไม่เทรดครับถ้าไม่ใช่บัญชีที่ซื้อมา ตัวนี้ขึ้นอยู่กับการตั้งค่าของเราครับถ้าตั้งค่าถูกก็กำไรยาวครับแต่ถ้าผิดก็อาจมีล้างพอร์ตได้ครับจากที่ผมเทสดู แต่ทำเงิน ok ครับราคาไม่แพง

HaMAO Sunny

• Jr. Member
  • **
    • หนังสือใต้เตียง
Re: ใครมี EA ตัวนี้บ้างครับ Forex Growth Bot
« Reply #2 on: พฤษภาคม 10, 2011, 10:09:58 pm »
 ;D
" ไม่มีสิ่งใดที่ มนุษย์ทำได้ แล้วเราจะทำมันไม่ได้ "
" เพราะชีวิตคุณไม่ได้มีเพียงด้านเดียว "

smart4card

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: พฤษภาคม 11, 2011, 01:05:16 am »
ขอบคุณมากๆ ครับ จะลองดู นะ
ไม่ทราบว่า เทรด คู่ไหน TF เท่าไหร่ครับ

smart4card

• Newbie
  • *
« Reply #4 on: พฤษภาคม 11, 2011, 07:41:25 am »
;D
คือผมลองเปิด demo ช่วยบอกหน่อยครับ
ว่าตั้งค่าอย่างไร พอดีทำละมันไม่เทรดเลย
indicator เอาลงละ ไม่เห็นกราฟ เปลี่ยนแปลงอ่ะนะ

เทรดคู่ไหน ลอตเท่าไหร่ TF อะไร รบกวนด้วยนะครับ

dragon

• Guest
« Reply #5 on: พฤษภาคม 11, 2011, 02:32:30 pm »
TF 15 ครับ

HaMAO Sunny

• Jr. Member
  • **
    • หนังสือใต้เตียง
« Reply #6 on: พฤษภาคม 12, 2011, 01:35:10 am »
;D
คือผมลองเปิด demo ช่วยบอกหน่อยครับ
ว่าตั้งค่าอย่างไร พอดีทำละมันไม่เทรดเลย
indicator เอาลงละ ไม่เห็นกราฟ เปลี่ยนแปลงอ่ะนะ

เทรดคู่ไหน ลอตเท่าไหร่ TF อะไร รบกวนด้วยนะครับ
ใช่งานได้ปกตินะครับ
แต่มันเทรดน้อยครั้งครับ
ผมใช้กับ E/U, H1 ครับ
" ไม่มีสิ่งใดที่ มนุษย์ทำได้ แล้วเราจะทำมันไม่ได้ "
" เพราะชีวิตคุณไม่ได้มีเพียงด้านเดียว "

thaishow2007

• Newbie
  • *
« Reply #7 on: ธันวาคม 09, 2013, 03:57:08 pm »
forex growth bot.rar ผมดาวน์โหลดไฟล์ไปแล้วมันใช้ไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดีครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #8 on: ธันวาคม 09, 2013, 07:55:02 pm »
forex growth bot.rar ผมดาวน์โหลดไฟล์ไปแล้วมันใช้ไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดีครับ
ไฟล์มันเสียครับผมลอง repair แล้วไม่รู็ว่าจะใช่ได้เปล่านะครับ

thaishow2007

• Newbie
  • *
« Reply #9 on: ธันวาคม 10, 2013, 11:01:43 am »
พี่ admin ครับผม คือ backtest แล้วมันไม่เทรดเลยครับ

ช่วยบอกวิธีหน่อยได้ไหมครับ ว่าผมทำไรผิดไปรึเปล่า

copy dll ไป library
indy ไป indicator
ea ไป expert
เรียก backtest ปกติ แต่ไม่เทรด

ขอบคุณครับ

admin

« Reply #10 on: ธันวาคม 10, 2013, 12:31:13 pm »
ก็ไม่น่าจะมีอะไรผิดนะครับที่ใช้ไม่ได้เพราะไฟล์น่าจะเสีย ตัวที่ผมให้โหลดก็คือตัวเก่าที่ได้มาจากการใช้โปรแกรม winrar ซ่อมไฟล์ที่เสียอ่ะครับ ถ้าใช้ไม่ได้ต้องลอง search หาใน google ดูครับ

anaconda4196

• Newbie
  • *
« Reply #11 on: ธันวาคม 11, 2013, 02:06:22 pm »
การเปลี่ยนชื่อไฟล์เป็นชื่ออื่น แต่คงนามสกุลเดิม จะมีผลต่อการทำงานของ bot หรือไม่ครับ

admin

« Reply #12 on: ธันวาคม 11, 2013, 07:56:00 pm »
ขึ้นอยู่ที่ว่าไฟล์นั่นถูกเรียกใช้งานจากส่วนอื่นๆๆหรือไม่ ถ้ามีการเรียกใช้งานเราไปเปลี่ยนชื่อมันมีผลทำให้ส่วนที่เรียกใช้งานไม่สามารถเรียกใช้งานไฟล์ที่เปลี่ยนชื่อได้ครับ  แต่ถ้าไม่มีการเรียกใช้งานจากที่อื่นๆๆเปลี่ยนชื่อไม่มีผลอะไรครับ