FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Dragonpip v4

(1/12) > >>

P:

dumdo:
 ขอบคุณครับ

besty07:
ขอบคุณมากค่ะ

ถามนิิดนึง  อีเอตัวนี้เวอร์ชัน 3 และ 4 เหมือนในเวบ ไทยแลนด์อินเวสเตอร์คลับไหมค่ะ
(เพิ่งเข้าอ่านเมื่อวานเองค่ะ)

P:

--- Quote from: besty07 on กันยายน 11, 2009, 11:07:17 pm ---ขอบคุณมากค่ะ

ถามนิิดนึง  อีเอตัวนี้เวอร์ชัน 3 และ 4 เหมือนในเวบ ไทยแลนด์อินเวสเตอร์คลับไหมค่ะ
(เพิ่งเข้าอ่านเมื่อวานเองค่ะ)

--- End quote ---

version ล่าสุดค่ะ

Jumong_:
คือผมมีปัญหา ตรงที่เอาไป แบล็คเทสแล้ว มันไม่ขึ้น อะครับ
หรือเป็นเพราะ ผมไม่ได้เซต
คือผมเอาไป แล้ว เทส เลย แต่ ไม่มีการเปิด order เลยอะครับ ยังไงเนะนำผมที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version